Bình luận giao dịch hàng ngày 2016

Status
Not open for further replies.
oài, em thấy Pastuer loại gì cũng có, ít khi nào bị khan hiếm. Con em chích từ 2013 đến giờ có bao giờ phải về vì hết hàng đâu.
Mách nước các anh chị để khỏi bon chen: sáng sớm trước 7h, bố chịu khó dậy sớm, ghé Viện trước lấy số. Lấy được số rồi thì ra mấy quán nước gần đó ăn sáng, cafe, tiện alo báo mẹ con lên taxi xuất phát. Mẹ con đến cũng là lúc ăn uống xong xuôi, cả nhà dắt nhau vào khám, tiêm luôn, khỏi phải chờ đợi, lại yên tâm là được chăm sóc bởi Viện có dịch vụ tiêm chủng tốt nhất :1cool_byebye:
Lưu ý: khi đi, bố nhớ cầm sổ chích ngừa của bé theo, ko người ta lại tưởng cò, lại đuổi ra ngoài thì nhỡ hết cả việc :6cool_beat_shot:

oài, em thấy Pastuer loại gì cũng có, ít khi nào bị khan hiếm. Con em chích từ 2013 đến giờ có bao giờ phải về vì hết hàng đâu.
Mách nước các anh chị để khỏi bon chen: sáng sớm trước 7h, bố chịu khó dậy sớm, ghé Viện trước lấy số. Lấy được số rồi thì ra mấy quán nước gần đó ăn sáng, cafe, tiện alo báo mẹ con lên taxi xuất phát. Mẹ con đến cũng là lúc ăn uống xong xuôi, cả nhà dắt nhau vào khám, tiêm luôn, khỏi phải chờ đợi, lại yên tâm là được chăm sóc bởi Viện có dịch vụ tiêm chủng tốt nhất :1cool_byebye:
Lưu ý: khi đi, bố nhớ cầm sổ chích ngừa của bé theo, ko người ta lại tưởng cò, lại đuổi ra ngoài thì nhỡ hết cả việc :6cool_beat_shot:
Dzất hữu ích. Thks Thầy ! :1cool_byebye:

Đọc TK của Cào nào: DMC, PVT, PGS, FPT còn gì nữa nhỉ?
HAG chắc bán rồi, hôm qua giải thích rất củ chuối, mình không nỡ nói lại :21:

Cào phím FPT rồi đấy, chị tay to mua đi, cho nó vượt 47 luôn :10:

Em thích được nghe người khác chỉ cho em cái ngốc của em, chị không nói, em ghi sổ lại, quá 3 lần thì em cho ra khỏi danh sách tám daily luôn nhoé. Lên phố rùm mà tìm kiếm lời khen, chẳng để làm gì chị ợ!
- Túm gọn: HAG em sọc rồi & đang chờ cover, vượt 8.0 hoặc về lại 6k.
- Acc em còn: DMC, PVT, PGS, FPT, KBC, DHA. :1:

Em thích được nghe người khác chỉ cho em cái ngốc của em, chị không nói, em ghi sổ lại, quá 3 lần thì em cho ra khỏi danh sách tám daily luôn nhoé. Lên phố rùm mà tìm kiếm lời khen, chẳng để làm gì chị ợ!
- Túm gọn: HAG em sọc rồi & đang chờ cover, vượt 8.0 hoặc về lại 6k.
- Acc em còn: DMC, PVT, PGS, FPT, KBC, DHA. :1:
Chê FPT của anh nhoé . :1cool_byebye: .
Nay lên chắc do cái tin +16% perf. Mai lại đâu vào đấy .

Nàng nhảy vào lại cái trend cũ bò đấy vài tuần thì tin tưởng đi tiền được. Vào giờ em nghĩ sớm.
Screen Shot 2016-02-03 at 11.31.04.png

Nàng nhảy vào lại cái trend cũ bò đấy vài tuần thì tin tưởng đi tiền được. Vào giờ em nghĩ sớm.
View attachment 2760
Ha ha ha
Phát huy sức mạnh cộng đồng, từ nay định mua con gì mình cứ đưa lên đây hỏi trước.
Em ơi xem hộ chị CSM với :thankyou:

Ha ha ha
Phát huy sức mạnh cộng đồng, từ nay định mua con gì mình cứ đưa lên đây hỏi trước.
Em ơi xem hộ chị CSM với :thankyou:

Dưới con mắt Bear cả con của em thì có vẻ chinh phục 262 khó chị ah. :106:. Đường về 2 chục.
Thôi em nói nhiều dễ lại thành "đã ngọng còn hay nói" :24::24:

Dưới con mắt Bear cả con của em thì có vẻ chinh phục 262 khó chị ah. :106:. Đường về 2 chục.
Thôi em nói nhiều dễ lại thành "đã ngọng còn hay nói" :24::24:
:21::21::21: truyền chức chưởng môn phái bán nhang cho a bư nhen :3cool_adore:

View attachment 2760
Vượt 47 mới là điểm confirm Breakdown hoặc Bear Trap (trên daily chart mình thấy cửa Bear Trap cao hơn so với breakdown). Hôm nay tình hình market đang xấu mà em ý vẫn khoẻ, trước đó lại là dãy nến đi ngang => Mình Bet thị nở phục hồi, em ý vượt 47. Đó là lý do, 1 lô đầu tiên tham gia @ 46.5. :1:

Status
Not open for further replies.
Back