Bình luận giao dịch hàng ngày 2016

Status
Not open for further replies.
4r im ắng quá. Nếu anh em chỉ mong kiếm được khoảng trên dưới 50%/năm thì không nhất thiết phải có mặt ở mọi con sóng và trên những chuyến tàu hót nhất đâu :1:
Chỉ cố gắng bớt sai lầm đi và hành động phù hợp với hiểu biết của mình là đủ.

4r im ắng quá. Nếu anh em chỉ mong kiếm được khoảng trên dưới 50%/năm thì không nhất thiết phải có mặt ở mọi con sóng và trên những chuyến tàu hót nhất đâu :1:
Chỉ cố gắng bớt sai lầm đi và hành động phù hợp với hiểu biết của mình là đủ.
:10:,
ở đây có
+chứng dễ làm kh 3 năm = 1 năm thực hiện :1:
+dát đồ thì chỉ tính x2 :105:
+chym dừ thì tối đa sức market cho phép. và ko giới hạn bản thân.:105:
+Blue là nhận diện cuộc chơi, và toan tính tối đa với nhịp market. cũng ko bó buộc bản thân vào tỷ lệ cố định :113:
+caco: là thu nhập trên lãi của thị trường cho, vì anh í chỉ dùng mỗi h2o bọt :1cool_byebye:

ở đây có
+chứng dễ làm kh 3 năm = 1 năm :1:
+Blue là nhận diện cuộc chơi, và toan tính tối đa với nhịp market. cung ko bó buộc bản thân vào tỷ lệ :113:
+caco: là thu nhập trên lãi của thị trường cho, vì anh í chỉ dùng mỗi h2o bọt :1cool_byebye:
Thì các cụ ấy cứ lao tâm khổ tứ mà kiếm tiền. Còn đầy người như em, 30%/ năm để vượt cụ WB là đã quá hài lòng :10:

Thì các cụ ấy cứ lao tâm khổ tứ mà kiếm tiền. Còn đầy người như em, 30%/ năm để vượt cụ WB là đã quá hài lòng :10:
thế mới là mỗi người 1 số phận, ai có tâm thế thì đi đến tận cùng của tinh hoa nghề nghiệp.
các bạn í chuyên tâm 1 nghề, ko đa dạng hóa như @TTN nên các bạn í luôn cố gắng làm việc tốt.

ở đây có
+chứng dễ làm kh 3 năm = 1 năm thực hiện :1:
+Blue là nhận diện cuộc chơi, và toan tính tối đa với nhịp market. cũng ko bó buộc bản thân vào tỷ lệ cố định :113:
@Colaido Chị tha em, em chỉ cò rỉa ở sới thôi, tránh không bị "luộc" là cố lắm roài, muốn bỏ mà chót nghiện.

thế mới là mỗi người 1 số phận, ai có tâm thế thì đi đến tận cùng của tinh hoa nghề nghiệp.
các bạn í chuyên tâm 1 nghề, ko đa dạng hóa như @TTN nên các bạn í luôn cố gắng làm việc tốt.
Em không có nghề nghiệp gì chị ơi. Thế cho nó nhàn, có tiền nhiều sau này lại lo bọn đào mỏ nó lừa con em :24::24::24:

@Colaido: Ấy chết, cô đừng nói thế dễ mất đoàn kết VCers lắm. Hôm nọ anh @wjo đã hỏi thăm địa chỉ thầy Dát đồ buôn nhang rồi đấy, chắc lần sau hỏi đến thầy @Cdg :24:
Chim_non chia rẽ ngầm nhé. Hỏi thầy Dát để nâng cốc chúc thầy bán được ao ba ba giá tốt, chứ có quan tâm đến nghề phụ là bán nhang khói gì đâu :1:

Colaido hôm nọ không đi mất vui vụ nâng cốc nhỉ. Con hàng Hồng kông bật không được như mấy con khác, chuyển phỏm sang sàn Up cuối giờ, cùng tàu với colaido luôn. Các bạn khác tím tái hết cả. Phục colaido đọc vị thị trường đợt này. :yahoo_108:

Thực ra mà nói, hôm nay giao dịch thu hút mình nhất là C2.
cái này có anh @Táo thổ biết, vì năm 2016 này tiếp tục giải ngân mạnh cho các dự án xây dựng hạ tầng giao thông, Cả tuần vừa rồi dân làm dự án giao thông nín thở chờ đợi sức mạnh, uy quyền của the remix 12.

Mợ TTN, em meopink với ace nào thấy TJC có gì hay không?
Hàng cũ của bác số dài. em có bon chen 2 lần, lãi cũng mỏng vì nó ì quá
Lần này thứ 4 . kg cãi anh Cá nữa. em chạy ra ngoài mạng 3G chậm quá. chỉ kịp đọc post của anh Cá quăng đại cái lệnh , mới khớp đươc tẹo giá vàng . để mai xem thế nào

Ở tầm giá này PVT là số 1 anh ợ. Em đợi về 8.5 sẽ tăng số lượng
Em thì thích cổ trên HNX vì biên độ cao hơn, với lại lượng cp lưu hành it. mỗi lần chạy nó cũng thanh thoát hơn.

Status
Not open for further replies.
Back