Bình luận giao dịch hàng ngày 2016

Status
Not open for further replies.
Bạc bán nhang thoải mái, em cờ bạc gạo từ bé nên ko dọa được em đâu hehe... trừ khi hết sạch tiền phải rời sòng...
bán nhang là thế nào, a đang son, húc con nào ăn con đấy, danh mục nở hoa trong khi mk bế tắc thì sợ méo giề :24:
ps: bạc gào thì tôi chưa thấy ai ngoài sp @Cdg my idol cả :7cool_feel_good:
Nhìn chung thì từ thứ 2 đến giờ. Đội bán xuống và các aduaer đang khó khăn.
kg canh cover lại ngay khi giá xuống vài line là lỗ
Bán xuống vùng này nguy hiểm ngang bắt đáy. lưới cá đang giăng đầy bên dưới
vì thế em vẫn nghiêng về khả năng zigzag ở đây , có test vùng 51x .
Thầy spam dễ sợ, thầy phím mình một con đi
cản mí ac cũng ko đc thì thôi chi bằng cổ vũ vại
cp có mỗi con baba rao rả họng rồi, nốt phiên mai ko lấy 49 thì e cũng chậy thôi:2cool_go:

XUng phongggggg :gun_rifle::gun_rifle::gun_rifle::gun_rifle:.
Ặc ặc thằng nào đẩy tao xuống ao.
oạch. chị bay SG -HN đêm qua, đi qua vùng kk loãng máy bay rơi tự do khoảng 5s- cảm giác hết tất cả ham muốn luôn.
nên h đây , diễn biến trên sàn với tư thế bắt phải sell all mp thì mình vẫn còn sống.
Chả có gì đáng ngại, còn sống là có cơ hội lấy lại tất cả.

Last edited:
bán nhang là thế nào, a đang son, húc con nào ăn con đấy, danh mục nở hoa trong khi mk bế tắc thì sợ méo giề :24:
ps: bạc gào thì tôi chưa thấy ai ngoài sp @Cdg my idol cả :7cool_feel_good:

cản mí ac cũng ko đc thì thôi chi bằng cổ vũ vại
cp có mỗi con baba rao rả họng rồi, nốt phiên mai ko lấy 49 thì e cũng chậy thôi:2cool_go:
Bác phải cổ vũ hăng hái lên để mọi người lên tinh thần, gần chạm đáy cũ rồi mà mua ít thế.

oạch. chị bay SG -HN đêm qua, đi qua vùng kk loãng máy bay rơi tự do khoảng 5s- cảm giác hết tất cả ham muốn luôn.
nên h đây , diễn biến trên sàn với tư thế bắt phải sell all mp thì mình vẫn còn sống.
Em mắc hội chứng sợ máy bay đây chị. Mỗi lần ra sân bay là muốn dặn dò người nhà đủ thứ. EM không dám bay đêm bao giờ đâu.

Last edited by a moderator:
:3D_35::3D_35::3D_35:
Bác phải cổ vũ hăng hái lên để mọi người lên tinh thần, gần chạm đáy cũ rồi mà mua ít thế.
oh quên, đáy rồi các ace ơi, 500 sét đánh lần thứ 4 rồi, thủng thế nào đc mà thủng
tẹt ga vni 1k :111::111::111:

Last edited by a moderator:
Em mắc hội chứng sợ máy bay đây chị. Mỗi lần ra sân bay là muốn dặn dò người nhà đủ thứ. EM không dám bay đêm bao giờ đâu.
Bay đêm hay ngày thì khác gì nhau :10:
Nhưng của đáng tội, máy bay rơi tự do cỡ 5s là kinh lắm rồi, mình cũng đã từng bị, cảm giác rất khó tả :1:

Status
Not open for further replies.
Back