Bình luận giao dịch hàng ngày 2016

Status
Not open for further replies.
Sao hôm nọ, Thầy Cdg bảo tôi với anh là 1 cặp cầy tơ ăn ý, kiểu như anh bán nhang còn tôi thì pọt chart hô shọc ấy. Dù không kiếm được xu nào, nhưng lại có giá trị hữu dụng với người khác... vậy là cái nick vẫn còn hữu ích phỏng? :21:
thôi, tôi ngại cái coupon mua nhang km bỉm của a lắm:2cool_burn_joss_stick:
Ko đc
Mình thích anh "xá xệ" , "béo bụng" hơn
kaka, thấy ồi, mà chị lưu cái ảnh kia làm kỷ yếu à, hay cho e lên bảng phong thần đấy :2cool_sad:

Khà khà

Ngày mai thế nào các bác TA lại chả thêm quả phân kỳ
Khuyến mại thêm engulfing bullish
Giá tăng+vol tăng....

Quả vẽ chart mồm hóa ra đúng. Nhưng thằng ch.ó nào múc mà khỏe thế các bác nhỉ? Tây lợn vẫn bán ròng 188 tỏi cơ mà?
Có khi nào thằng mua thằng bán là một thằng không anh ?

Khà khà

Ngày mai thế nào các bác TA lại chả thêm quả phân kỳ
Khuyến mại thêm engulfing bullish
Giá tăng+vol tăng....

Quả vẽ chart mồm hóa ra đúng. Nhưng thằng ch.ó nào múc mà khỏe thế các bác nhỉ? Tây lợn vẫn bán ròng 188 tỏi cơ mà?
Đấy, sáng em khen con VCB anh tư vấn hay quá, mà anh đa nghi như Tào Tháo ko chịu nhận lời khen. Nãy giờ em cứ tưởng anh múc nhiệt, thế ra ko phải anh ạ? Thằng nào tay to thế, to hơn cả Cờ huynh thế này...

Đấy, sáng em khen con VCB anh tư vấn hay quá, mà anh đa nghi như Tào Tháo ko chịu nhận lời khen. Nãy giờ em cứ tưởng anh múc nhiệt, thế ra ko phải anh ạ? Thằng nào tay to thế, to hơn cả Cờ huynh thế này...
Mua bán gì đâu, tao đi ăn nòng nợn mới về, có report mà?

Mua bán gì đâu, tao đi ăn nòng nợn mới về, có report mà?
Nòng Nợn là con gi hở anh? Em luận đề mãi kg ra
Lúc này mỗi lời VCer thốt ra cứ như có ẩn chứa 3 con chữ định mệnh vậy :1cool_byebye:

Từ 2 năm trước khi ngồi trên sập nhà Newbie tôi biết chỗ tìm ra anh ngay ngoài đời í chứ ., :1cool_byebye:
p/s: hồi đó tôi còn nhớ anh cmt chê tôi nhặt hàng "chợ", nên tôi có tý í tư thù để bụng.
gì chứ chê chị thì e có thể chê cả ngày :2cool_sexy_girl:
hic, mích lòng phụ nữ thì xong đời con ong oài, e tầu ngầm đây :2cool_go:

Cú “Bull – Trap” hay sự đảo chiều ngoạn mục?
http://cafef.vn/thi-truong-chung-khoan/cu-bull-trap-hay-su-dao-chieu-ngoan-muc-20151208165135226.chn

Hiện tại VnIndex vẫn đang trong một xu hướng giảm trên đồ thị tuần với các đỉnh sau thấp hơn đỉnh trước và đáy sau thấp hơn đáy trước, bên cạnh đó, khối lượng cũng giảm dần, kể từ mức cao nhất 617,93 xác lập ngày 04/11. Các chỉ báo kỹ thuật về xung lượng thị trường MACD ở mức tiêu cực, chỉ báo RSI đang ở vùng quá bán xác nhận Vnindex vẫn giao động trong xu hướng thị trường giá giảm. Tuy nhiên, phiên giao dịch ngày 08/12 đã xuất hiện mẫu hình kỹ thuật “ Bullish Engulfing” với 1 cây nến xanh ôm trọn cây nến đỏ ngày 07/12 và 2/3 cây nến đỏ ngày 06/12 với sự xác nhận về mặt thanh khoản cho thấy đây là lực cầu với tâm lý của bên mua dứt khoát và quyết liệt.

Last edited:
8:00AM 09.12.2015
ring ring ring...
alo: th méo nào sáng sớm gọi thế nhỉ
xxx: dạ chào anh, e là nv bên cty chứng khoán X
alo: ờ, có gì ko
xxx: anh ơi nộp tiền... (chưa dứt câu)
alo: dẹp dẹp, cô thôi ngay đi, tư vấn láo lếu. Mấy hôm trước nào margin cao ngất, đè trụ bán ròng, mối lo từ khối ngoại, cần hạ tỷ trọng cổ phiếu; có mỗi phiên bulltrap đểu hôm qua các người lại kêu nộp tiền. Hàng a cắt từ lâu rồi, có mg gì mà phải nộp tiền. A đẹp trai nhưng a đâu có ngâu, a chiên trứng từ hồi cô mới nộp đơn xin việc đấy.
xxx: dạ không anh ơi, nộp giúp e phí lưu ký ạ
alo: :3cool_nosebleed:

Status
Not open for further replies.
Back