Bình luận giao dịch hàng ngày 2016

Status
Not open for further replies.
dạ cám ơn a có lòng quan tâm tuy chả trúng chỗ nào
vậy ra đát e là tội đồ vni à, e lại xin lạy tạ lỗi a Cào ạ, e có chỗ nào ko phải, a vs a @Samsonite bỏ qua cho e nhé :106:
tôi chả chấp ông đâu mà lo, dọa cho ông vào ign list thôi ..... tôi cho ông vào danh sách cần quan tâm theo dõi lâu rồi :24: bỏ thế nào dc ...

giá cứ xuống mãi sao chị iu cp này thế nhỉ :6cool_surrender:
Phụ nữ yêu cứ dại khờ thế biết làm sao.
Sáng đá đit sớm rồi xong lại thấy anh ý khoe cơ bắp nên vấn vương, lại quay lại một nửa.
Cũng có thể bị anh ấy lừa.Chết cũng chỉ hận mình thôi.
Cám ơn Dat đã nhắc mình nhiều,
Mình đang trải nghiệm thôi. tỉ trọng cũng ít, có mấy k thôi mà.
:thankyou:

Vừa hứng được 1 ít nhà hát @19.9 ủng hộ @Cào Cào , thấy thầy dọa sợ xanh tím tái cả mặt :10:
dọa ? dọa cái gì ? biết các anh mua bán gì đâu mà dọa .... vớ vẩn hết sức :6cool_ah:

ps: pr trá hình nhá :1cool_look_down:
Thế tôi cho anh vào luôn cái danh sách: Những tên nguy hiểm... phải rất cẩn trọng khi thọt ngoáy :109:
nhất trí :24:

Nếu nhập về để kinh doanh (đưa ngay vào sản xuất) thì OK (giống như Petrolimex phải có bồn, bể chứa,...) Còn nhập về để dự trữ với khối lượng lớn thì impossible đối với VN.
Nếu Oil <40$ theo mình có thể anh PVT là ít ảnh hưởng nhất do nhu cầu vận tải dầu thô vẫn tăng từ các nhà máy lọc dầu Dung quất, Nghi sơn.
Đây là lý do mà hôm nọ mình bán PJT cho dù vẫn biết có ông nào đó đang rình gom. PVT đảm bảo cho vào ra khối lượng lớn hơn và giá cũng đã về vùng tương đối hấp dẫn. Năm ngoái phải vào PJT vì lúc đó PVT đang giao dịch giá 14. Chờ PVT ở giá 9.5 nhé :1:
PVT bị cái rủi ro tỷ giá cũng nhiều.

tôi chả chấp ông đâu mà lo, dọa cho ông vào ign list thôi ..... tôi cho ông vào danh sách cần quan tâm theo dõi lâu rồi :24: bỏ thế nào dc ...
Thế tôi cho anh vào luôn cái danh sách: Những tên nguy hiểm... phải rất cẩn trọng khi thọt ngoáy :109:

tôi lại cho a vs a Cào vào list "chả phải thần tiên nhưng khác tục" mất rồi, giờ chỉ dám đứng xa ạ. Các a dạy câu nào thì vứt câu đó lên bàn thắp cho 1 nén vại. :1cool_look_down:

Đây là lý do mà hôm nọ mình bán PJT cho dù vẫn biết có ông nào đó đang rình gom. PVT đảm bảo cho vào ra khối lượng lớn hơn và giá cũng đã về vùng tương đối hấp dẫn. Năm ngoái phải vào PJT vì lúc đó PVT đang giao dịch giá 14. Chờ PVT ở giá 9.5 nhé :1:
PVT bị cái rủi ro tỷ giá cũng nhiều.
PJT đẹp mà. cổ tức ổn .
CHart cũng bền :D.

Rất hữu ích, cái nhìn của dân trong ngành lúc nào cũng tường tận nhất. Thks anh ! :1:
Không có gì bạn, mình vào VC cũng học hỏi rất nhiều từ các member dân Tài chính, Chứng khoán,... nhiều khi bận cả ngày, tối về cứ load từng trang ra đọc là nắm được luôn tình trạng giao dịch trong ngày của VN index...
P/S: Có một điều trớ trêu là dân DK chơi CK thì đa phần đều chết bởi CP DK (PVD, GAS, PVT,DPM..)...:((, do vậy tài khoản của mình hiện tại không có 1 mã CP DK nào :).

Không có gì bạn, mình vào VC cũng học hỏi rất nhiều từ các member dân Tài chính, Chứng khoán,... nhiều khi bận cả ngày, tối về cứ load từng trang ra đọc là nắm được luôn tình trạng giao dịch trong ngày của VN index...
P/S: Có một điều trớ trêu là dân DK chơi CK thì đa phần đều chết bởi CP DK (PVD, GAS, PVT,DPM..)...:((, do vậy tài khoản của mình hiện tại không có 1 mã CP DK nào :).
Bác đúng là thoát được khỏi đám đông. Còn nhớ bạn của chị tay to làm bên DK khi nghe phone đã abc xyz là biết dân DK yêu ngành thế nào.

Úi! Em thấy mấy bác ở đây nhanh như cơn lốc đường cao tốc vậy, mấy cổ phiếu dầu khí cả năm nay ko thấy nhắc đến bây giờ mới thấy nhắc nhưng cũng ít người vào!:1:

Úi! Em thấy mấy bác ở đây nhanh như cơn lốc đường cao tốc vậy, mấy cổ phiếu dầu khí cả năm nay ko thấy nhắc đến bây giờ mới thấy nhắc nhưng cũng ít người vào!:1:
Tapatalk hình như có phần ảnh minh hoạ anh ạ =))).

Nhưng hình như là nhanh như sét không phải như lốc ;)

Status
Not open for further replies.
Back