Bình luận giao dịch hàng ngày 2016

Status
Not open for further replies.
thế không vào nữa, chị có đọc được không ? :2cool_misdoubt:
đc . về cơ bản thuộc lòng style của từng ng rồi. Nên khi market có nhịp thở mình tự giải ô chữ riêng, phỏng xem chứng dễ sẽ làm gì, chim dừ phản ứng ra sao, Sam có hốt hển nói dỗi ko, Thầy đát đẩy xe nhang ra chặn đầu ai...??? đại loại thế như 1 kiểu chơi thư giãn...:113::113::113:

đc . về cơ bản thuộc lòng style của từng ng rồi. Nên khi market có nhịp thở mình tự giải ô chữ riêng, phỏng xem chứng dễ sẽ làm gì, chim dừ phản ứng ra sao, Sam có hốt hển nói dỗi ko, Thầy đát đẩy xe nhang ra chặn đầu ai...??? đại loại thế như 1 kiểu chơi thư giãn...:113::113::113:
:3D_78::3D_78::3D_78:
quá kinh :3smiley_vn3:

Độ chính xác bao nhiêu phần tăm cô ơi :19:

Mua thoả thuận mà không trao tay ạ chị Cỏ, sao Vol vùng ấy thấp thế, không thấy dấu chân Voi ? :18:
cái xe đẩy ấy nó bán trước rồi, anh Caco theo deal này khá lâu :1: rình mãi đó. Tuy nhiên do thời vụ TQ xấu lại dính tháng chạp cuối năm, hàng chơi = tiền (tay không). Ánh í cẩn thận Bán để thu hồi trước cho chắc

:1cool_look_down: đứt cước nha lão Đát dà :21:

mấy hum trước chắc ái ra quần... thấy thức khuya quá mà không dám ho he giề, hum qua pháo nổ to thặc .....:2004:
cảm ơn anh quan tâm :3cool_embarrassed:
Baba của thầy Dát đồ rơi như mình chém hôm qua, mình phục mình quá :24:
đắng lòng nhè nhẹ, hay a chim đẩy hộ xe nhang giúp mình mấy hôm với :1cool_look_down:

Còn lâu @Samsonite mới hiểu mình nhé.
thực ra dù viết khéo, hay che dấu kiểu j thì khi nói về 1 vấn đề cụ thể nó vẫn có sợi dây logic. Nếu chỉ nhìn từng post rời rạc thì chả có thông tin gì, nhưng nếu để í đến nhịp độ, tần suất , thậm chí câu chữ ngắt nghỉ thì phản ánh khá nh tâm tính của ng viết đấy. ( icon cũng cho thấy sự thú vị của tâm tình )

thực ra dù viết khéo, hay che dấu kiểu j thì khi nói về 1 vấn đề cụ thể nó vẫn có sợi dây logic. Nếu chỉ nhìn từng post rời rạc thì chả có thông tin gì, nhưng nếu để í đến nhịp độ, tần suất , thậm chí câu chữ ngắt nghỉ thì phản ánh khá nh tâm tính của ng viết đấy. ( icon cũng cho thấy sự thú vị của tâm tình )
Về mặt này thì em thấy chị quả có nhạy cảm hơn người, tuy nhiên vẫn rơi vào tình trang tự tin thái quá :1:

Status
Not open for further replies.
Back