Bình luận giao dịch hàng ngày 2016

Status
Not open for further replies.
Nói thật là em luôn giữ cho mình không bị ảnh hưởng bởi bất kỳ ai cả dù người ấy là ai. Chưa tìm được minh sư :1:
hic, tốt quá
vậy mà trước h e chém trên 4rum quen anh x chị y la liệt, mua mã nọ hỏi tin mã kia nghe cứ ngỡ là thiệt í :1:

• Like
Reactions: Cdg
Nói thật là em luôn giữ cho mình không bị ảnh hưởng bởi người khác, dù người ấy là ai. Chưa tìm được minh sư :1:

Đúng quá
Tôi nhiều lúc cũng muốn xách bị với gậy lên đường tìm minh sư. Nhưng ngại. Với hơi thiếu quyết tâm
Lúc nào tìm được ới tôi với nhé
Hay là mình cùng nhau đi tìm?

Có gì đâu chị. Nhiều người không có kinh nghiệm sống cứ thấy ai nói quen biết với anh A, chị B đều cho là ghê gớm lắm. Thực tế thì có gì đâu, có thể là bạn học cũ, dù bây giờ mỗi người mỗi số phận nhưng vẫn giữ được sự trân trọng nhau thì vẫn quan hệ, có thể bạn cùng cơ quan hay vì hàng vạn những lý do ất ơ nào đấy mà quen biết nhau. Hôm nọ có đứa nó khoe cái ảnh đang bắt tay chủ tịch nước, xung quanh là bộ sậu cán bộ cấp cao khác, nhưng nó có làm gì to tát đâu. Nó sang chơi với chồng nó gặp đoàn chủ tịch nước sang thì đón tiếp với vai trò vợ đại sứ, ra khỏi chỗ đấy không ai thèm nhớ nó là đứa nào :21:

Last edited:
Có gì đâu chị. Nhiều người không có kinh nghiệm sống cứ thấy ai nói quen biết với anh A, chị B đều cho là ghê gớm lắm. Thực tế thì có gì đâu, có thể là bạn học cũ, dù bây giờ mỗi người mỗi số phận nhưng vẫn giữ được sự trân trọng nhau thì vẫn quan hệ, có thể bạn cùng cơ quan hay vì hàng vạn những lý do ất ơ nào đấy mà biết quen biết nhau. Hôm nọ có đứa nó khoe cái ảnh đang bắt tay chủ tịch nước, xung quanh là bộ sậu cán bộ cấp cao khác nhưng nó có làm gì to tát đâu. Nó sang chơi với chồng nó gặp đoàn chủ tịch nước sang thì đón tiếp với vai trò vợ đại sứ, ra khỏi chỗ đấy không ai thèm nhớ nó là đứa nào :21:

Vợ đại sứ là to rồi... sau mỗi bộ trưởng hehe...
Sao lại không to

Vợ đại sứ là to rồi... sau mỗi bộ trưởng hehe...
Sao lại không to
Vậy à, để lần sau em khen động viên nó 1 câu :1: Em chỉ biết nó là con bạn xấu xí nhưng rất giỏi, công việc hiện tại là giám đốc tài chính của 1 hãng hàng không. Chấm hết.

Status
Not open for further replies.
Back