Bình luận giao dịch hàng ngày 2016

Status
Not open for further replies.
:5cool_ops: vậy tận 1h đêm, ko còn hobby gì khác hở chị, phim nhạc cafe nhậu shopping v.v :5cool_still_dreaming:

pnu thức quá khuya mới lạ a giai ợ :1cool_byebye:
3 h nữa là gần 2 h . cũng có vài thú linh tinh, ở nhà thôi. rồi thi thoảng làm việc với khách hàng. kg bắt buộc nhưng thức thì trả lời cho có việc .
Đó là thói quen xấu ,nhưng quyêt tâm kg đủ để bỏ. hình thành từ lối sinh hoạt của gia đình từ bé, rồi lớn lên vì học, vì việc , vv. Ngủ ít nó quen, thấy tiếc time nếu ngủ nhiều.
Nhưng kg bá đạo như Cô lái đêm ngủ có 3 tiếng . bái phục.

À, thế à ?! Không để ý :D
Bạn Bon cũng hay thức khuya mà tui có thấy gì lạ đâu

Gửi từ Motorola StarTAC của tôi, bằng cách sử dụng Tapatalk
khuya khuya chỉ hay thấy chị mèo thôi, còn bạn bon lâu lâu mới thấy
Uh, fx cháy chụt cái tk cũng chả có gì lạ ông giai ạ :2:
Ông thầy tốt nhất với traders là ngài thị trường anh nhỉ :D
luyện đêyyy, mốt vni sập or fx đc cho phép thoải mái thì có cái để đốt :21:
3 h nữa là gần 2 h . cũng có vài thú linh tinh, ở nhà thôi. rồi thi thoảng làm việc với khách hàng. kg bắt buộc nhưng thức thì trả lời cho có việc .
Đó là thói quen xấu ,nhưng quyêt tâm kg đủ để bỏ. hình thành từ lối sinh hoạt của gia đình từ bé, rồi lớn lên vì học, vì việc , vv. Ngủ ít nó quen, thấy tiếc time nếu ngủ nhiều.
Nhưng kg bá đạo như Cô lái đêm ngủ có 3 tiếng . bái phục.
ace còn thức ăn đỡ miếng bánh e vừa làm đây, kaka, sáng chiên chứng chiều chiên bánh, rất thú vị :1cool_byebye: g9 ace, happy weekend

khuya khuya chỉ hay thấy chị mèo thôi, còn bạn bon lâu lâu mới thấy

luyện đêyyy, mốt vni sập or fx đc cho phép thoải mái thì có cái để đốt :21:

ace còn thức ăn đỡ miếng bánh e vừa làm đây, kaka, sáng chiên chứng chiều chiên bánh, rất thú vị :1cool_byebye: g9 ace, happy weekend

Bon vẫn on khuya đấy, có cmt xong lại xóa.
Không vào cmt vì có thể bạn ấy đã hiểu cái lẽ vô thường rồi :1:

Tui không quan tâm gôn, ép ít anh ợ, hợp pháp, được khuyến khích như ckvn còn oánh không ra hồn...
Mấy cái kia không cho phép oánh, lại không dc bảo vệ quyền lợi, vừa oánh vừa run... Tui chả chơi [emoji12]

Cám ơn cái bánh của anh, anh cũng có thú vui "tao nhã" nhể ?!

Thầy dat khéo tay quá. Thanks
đúng món mình thích.Cũng thích nấu nướng linh tinh nhưng thời gian hơi hẻo nên thi thoảng mới bày vẽ được,Mới lại giờ ngoài việc giao đãi buộc phải ra hàng chứ kg thì cứ tự nấu cho bớt hại
Các thày hay nhậu quán vỉa hẻ chém dó, vui thì có chứ vệ sinh thực phẩm thì ớn lắm Nhà gần chợ đầu mối nên em biết đồ đưa vào nhà hàng nó tệ thế nào

Bon vẫn on khuya đấy, có cmt xong lại xóa.
Không vào cmt vì có thể bạn ấy đã hiểu cái lẽ vô thường rồi :1:

Tui không quan tâm gôn, ép ít anh ợ, hợp pháp, được khuyến khích như ckvn còn oánh không ra hồn...
Mấy cái kia không cho phép oánh, lại không dc bảo vệ quyền lợi, vừa oánh vừa run... Tui chả chơi [emoji12]

he he, biết nhiều quá hông tốt cho sức khẻo, giải thích nhiểu quá hông tốt cho hành động sp ơi:1:

he he, biết nhiều quá hông tốt cho sức khẻo, giải thích nhiểu quá hông tốt cho hành động sp ơi:1:
Ok, hiểu.
G9 các sư phụ !

:10::10: khuya quá.
Mấy ông này xem đá bóng hay cày game hay làm việc mà sáng ra còn chưa ngủ thế này.Lại còn spam tốn đất diễn đàn ghê
Cái bọn thức khuya ,lạm dụng tài nguyên này cứ phải ban nick cả nhóm.
edit lại bọn thức khuya bao gồm cả em nữa. kg room tưởng em láo:10:

Last edited:
Status
Not open for further replies.
Back