Bình luận giao dịch hàng ngày 2016

Status
Not open for further replies.
:17:Có biến hả các anh...sáng nay cv của em cũng có biến, mới xử xong vài thằng:111:...quay lại với chiến trường chứng đây:105:
có tuyển mới ko a, cho e nộp cv với :9cool_too_sad:
mới đầu năm anh thì hô về 500 - 400 cả về 350; anh thì năm nay bao mất tiền, nghiệp chứng coi như the end, đói khộ đến nơi rồi :8cool_amazed:

có tuyển mới ko a, cho e nộp cv với :9cool_too_sad:
mới đầu năm anh thì hô về 500 - 400 cả về 350; anh thì năm nay bao mất tiền, nghiệp chứng coi như the end, đói khộ đến nơi rồi :8cool_amazed:
Em xin tí chân bán nhang cùng anh...gửi CV cho con bé chổ Anh roài...mà chả thấy ai bên Anh call em...giờ lại xin ngược lại em:104:

3 cú sốc
Dầu chạm đáy 11 năm
USD lên giá kỷ lục 13 năm và NDT mất giá kỷ lục 6 năm
và chứng khoán tây, tàu. 1 tuần 2 lần dừng giao dịch, mỗi lần cách nhau 1 ngày
Cả 3 cái đều lập kỷ lục

mà VNindex phản ứng có vẻ chưa đúng mực
ace nghĩ sao?

3 cú sốc
Dầu chạm đáy 11 năm
Cả 3 cái đều lập kỷ lục

ace nghĩ sao?
Anh đừng viết tiếp...đợi em cutloss cái:9cool_too_sad:

3 cú sốc
Dầu chạm đáy 11 năm
Cả 3 cái đều lập kỷ lục

ace nghĩ sao?
Em nghĩ múc đi, ko là có lỗi với vợ con đấy...đái rồi đái rồi...ko xuống nữa đâu...Mua như chưa từng đc mua vây..

Nói theo anh chim là do cô thương bà chị ạ!
Không phải thế. Tiền mất thì vẫn mất, chỉ là nhìn TK không thấy sụt giảm mạnh thôi. Ví dụ nhé: SRC kể từ đỉnh 38 đến nay mất 100 triệu. Nhưng lúc nó 38 thì chưa ăn được vụ VEF và GEX. Đến giờ thì có thêm 50 triệu 2 vụ kia nên nhìn TK chỉ thấy hụt 50 triệu....

Không phải thế. Tiền mất thì vẫn mất, chỉ là nhìn TK không thấy sụt giảm mạnh thôi. Ví dụ nhé: SRC kể từ đỉnh 38 đến nay mất 100 triệu. Nhưng lúc nó 38 thì chưa ăn được vụ VEF và GEX. Đến giờ thì có thêm 50 triệu 2 vụ kia nên nhìn TK chỉ thấy hụt 50 triệu....
Ví dụ thôi nhé: Tại sao không bán SRC lúc đó để mình có thêm 50 củ, thay vì đem lãi VEF, GEX nuôi nghiện :10:.

Status
Not open for further replies.
Back