Bình luận giao dịch hàng ngày 2016

Status
Not open for further replies.
ý tui là nói ở tính chuyên nghiệp, chứ không nói đến so sánh performance :1:
về bản thân tui thì đúng là có thành tích cực kém cỏi , thề ! (Sam - chuyên gia cắt lót và quăng lựu đạn ) :3D_46:
Nói ít phải cắt cũng là nói phét anh ạ. Trừ khi 1 năm làm 1 vài deal còn đã dân mua đầu chợ bán cuối chợ, cắt như cơm bữa mới là trung thực.

Anh đứng thẳng người , nhìn lên trời, hít thở thật sâu, xong rồi nói cho tôi biết: có thật anh nghĩ rằng nhà đầu tư cá nhân luôn có thành tích kém cỏi và thua thiệt không ?
Thằng em cầm quỹ 500 tỏi chỉ mong cầu khấn sao cho 1 năm lãi 9%, các anh ở đây toàn ăn bằng lần mấy thằng quỹ so sao được, nó cũng là người thôi, đánh tiền to lại khó, mua bán phải nghĩ nát óc làm gì có chuyện tùy hứng đâu.:1:

Thằng em cầm quỹ 500 tỏi chỉ mong cầu khấn sao cho 1 năm lãi 9%, các anh ở đây toàn ăn bằng lần mấy thằng quỹ so sao được, nó cũng là người thôi, đánh tiền to lại khó, mua bán phải nghĩ nát óc làm gì có chuyện tùy hứng đâu.:1:
Đúng thế, voi to khó di chuyển, không thể vào ra thoăn thoắt như nhỏ lẻ được.

9% thì cứ nằm MBB cho lành, 1 năm 12-14% .

Last edited:
Tâm tư quá

Thì người ta chạy vào mình cũng chạy vào...

Tui theo dõi hơn năm rồi cơ... từ cái vụ 2 cá nhân đứng tên hộ xúc 10 triệu mỗi vị ấy
Em muốn xem giá đại gia mua của SCIC. Anw, em đánh giá cao vận tải thủy nội địa trong tương lai vì chi phí vận tải đường bộ đang quá cao.

Status
Not open for further replies.
Back