Bình luận giao dịch hàng ngày 2016

Status
Not open for further replies.
năm nào cũng dính 1 game cắt lót đấy ạ
4 năm liên tục rồi ợ
2013 là vcg
2014 là ogc
2015 là itq
2016 hag ( ngay tuần đầu năm luôn ).
Tuần nay ngồi họp với nhà đầu tư, mình lại uốn mồm diễn giải - do giao dịch ko thuận lợi, ảnh hưởng từ bối cảnh ktế thế giới giá ck rơi rơi mạnh do N đt nn ko ngừng bán tháo cp HAG để phòng vệ.
Điều em bất ngờ và khó hiểu nhất là chị Cỏ chơi chứng được anh em VC phong thánh rồi mà vẫn không dám chơi bằng tiền thật của mình là sao?

Một phút bốc đồng, e quơ tay một tí thấy có đủ trong ví thập cẩm FID, GSP, NHA. Không biết cái phút bốc đồng này có phải bốc mộ ko đây!!!

Điều em bất ngờ và khó hiểu nhất là chị Cỏ chơi chứng được anh em VC phong thánh rồi mà vẫn không dám chơi bằng tiền thật của mình là sao?
nghề của chị là quản lý tài sản
nếu chị mang tiền nhà đi chơi, chị ko đc thỏa sức vùng vẫy trong các deal lớn.
Không được đi đến tận cùng của sự thỏa mãn :1:

bỏ m.ịa... mải 8, quên đi chợ, nấu cơm, giặt đồ :3cool_nosebleed:

thôi chào các sp, tranh thủ hoàn thành việc chưa làm :3D_19:

ps: em mới coi lại các cmt của mình, công nhận cóng thật :21:

nói có dẫn chứng nè, @Cdg có SVC là mũi nhọn dùi trui

....Nếu bỏ qua yếu tố tăng trưởng tài sản từ mua thêm cổ phiếu thì mức tăng mạnh nhất thuộc về bà Nguyễn Thị Kiều Diễm – chủ tịch kiêm Tổng giám đốc của Dịch vụ Ô tô Trường Long (HTL).
Cách đây 1 năm, lượng cổ phiếu của bà Diễm chỉ có trị giá 54 tỷ đồng, nay đã tăng vọt lên 308 tỷ đồng, tăng 471%, tương ứng với mức tăng từ 26.600 lên 152.000 đồng của cổ phiếu HTL. Không những thế, trong năm cổ đông của HTL còn được nhận cổ tức 90% bằng tiền mặt, tức mỗi cổ phiếu nhận 9.000 đồng cổ tức....

Cảm ơn chị!
Thật là tiếc cả đời :102:
Không đu bám dc đã đành, mà còn không thấy dấu của con voi khủng này hai za:1cool_dribble::2cool_after_boom:

nghề của chị là quản lý tài sản
nếu chị mang tiền nhà đi chơi, chị ko đc thỏa sức vùng vẫy trong các deal lớn.
Không được đi đến tận cùng của sự thỏa mãn :1:
Mình thật lạ, vì chỉ có thể hoàn toàn thoái mái khi đầu tư bằng chính tiền của mình và chỉ của mình thôi.

Mình thật lạ, vì chỉ có thể hoàn toàn thoái mái khi đầu tư bằng chính tiền của mình và chỉ của mình thôi.
mình quan tâm đến các chiêu thức và ngón nghề áp dụng trong từng deal, tiền lãi thu được chỉ là kết quả của quá trình tìm kiếm, phát hiện và chiến thắng trong từng giao dịch.

mình quan tâm đến các chiêu thức và ngón nghề, tiền lãi thu được chỉ là kết quả của quá trình tìm kiếm và chiến thắng
Em thì ngược lại, gần như không quan tâm đến những vẫn đề bên ngoài DN. Vậy nên chị thì bay trên trời với tốc độ siêu thanh, còn em thì ngồi bờ sông hóng gió :1:
Sự khác nhau này làm nên 1 phụ nữ thành đạt và một bà nôi trợ chu toàn :113:

bỏ m.ịa... mải 8, quên đi chợ, nấu cơm, giặt đồ :3cool_nosebleed:

thôi chào các sp, tranh thủ hoàn thành việc chưa làm :3D_19:

ps: em mới coi lại các cmt của mình, công nhận cóng thật :21:
Em thì ngược lại, gần như không quan tâm đến những vẫn đề bên ngoài DN. Vậy nên chị thì bay trên trời với tốc độ siêu thanh, còn em thì ngồi bờ sông hóng gió :1:
Sự khác nhau này làm nên 1 phụ nữ thành đạt và một bà nôi trợ chu toàn :113:
làm nội chợ có vẻ hay, nhàn mà vẫn thoải mái, có chỗ nào tuyển sinh ko cho e theo với?

Status
Not open for further replies.
Back