Bình luận giao dịch hàng ngày 2016

Status
Not open for further replies.
ý anh là từ nay chỉ có tăng tằng tằng thôi ạ?
thế cũng ngon nhưng mà em bị over list rồi vì ham a dua mọi ngừoi. thông thường chỉ 4 -5 mã thôi ạ
2 mã chính em vẫn chưa đóng case được nên nếu HAR có tăng thì cũng vỗ tay cổ vũ xuông thôi anh.
dzất chuyên nghiệp....

con Lxx của chị tay to hôm nay giao dịch nhiều thế nhỉ. a @chim_non hình như cũng có mã này, a có ý kiến gì ko?
Anh không có ý kiến gì. Hôm nay là ngày GD KHQ cổ tức 10%, ngay từ đầu đã kê bán gần 100k @25.2 và được xơi hết ( 5 lệnh 10k, 1 lệnh 20k, 1 lệnh 8K, 2 lệnh 5K phang thẳng vào dư mua, lẻ tẻ ko tính). Chị tay to đang chờ giảm nữa để bình quân giá xuống.

Last edited:
Tăng đâu mà tăng, đang chờ gặp lại em nó ở 3.x đây nè
dạ rồi, em hiểu ý anh là em vào thì nó kg xuống nữa
vậy thế này anh xem có được kg. Anh ủng hộ em vài cổ Vip cho nó chạy để em đóng case
lần này em hứa kg tham nữa. đóng xong em thanh toán nhanh quay hết sang HẢR cho nó tăng . vậy là win -win , anh em ta cùng thắng.

dạ rồi, em hiểu ý anh là em vào thì nó kg xuống nữa
vậy thế này anh xem có được kg. Anh ủng hộ em vài cổ Vip cho nó chạy để em đóng case
lần này em hứa kg tham nữa. đóng xong em thanh toán nhanh quay hết sang HẢR cho nó tăng . vậy là win -win , anh em ta cùng thắng.

Kế hoạch do phụ nữ lập thường hơi lãng mạn

Và dài....

Cách giao dịch của VIC hai hôm trước đã tạo động lực cho nhiều dân chơi xông vào ôm giá 45.5 trở lên. Có khi nào đây là cách ra hàng đỉnh cao Trà My vẫn thường nói ?

Anh đang cầm anh Hòa với Soái ca mà làm thơ thế này là ... người khác đấy nhá :114::68:
:1cool_byebye:, mình có cầm vịt , có cầm vic lại mới tăng thêm tỷ trọng ít hàng đầu cơ.
Tuy Beck có thơ dìm hàng, nhưng mình vẫn iu nhắm nhắm cơ.
--------
Chúc cả nhà một kỳ nghỉ vui vẻ hạnh phúc
Team nhà mình đóng bảng đi ăn chơi đây
Hẹn gặp lại 2016

Status
Not open for further replies.
Back