Bình luận giao dịch hàng ngày 2016

Status
Not open for further replies.
Nhìn xe tải lại bùi ngùi nhớ lại những cuộc đua đường trường nghẹt thở đầu hè. Không hiểu lần này đủ T3 không. Cô lái nói không, mình cũng đứng ngoài cổ vũ.:16:

Thằng Chán đi đâu rồi anh em ai thấy hú nó 1 tiếng

Đang vui quá sợ tăng xông phải có thằng Chán vào mới bớt vui...
Em đây Cờ huynh ơi... em đang trên đường đến với triệu $... nhìn VEF-GEX gato quá, chán quá... trình còi quá...nói chung là rầu quá...
Chả nhẽ em lại ghi sổ: 3A tím, VCB, HBC xanh...cũng chỉ ngước nhìn UPcom thôi...đắng, à mà thôi em im :18:

Em đây Cờ huynh ơi... em đang trên đường đến với triệu $... nhìn VEF-GEX gato quá, chán quá... trình còi quá...nói chung là rầu quá...
Chả nhẽ em lại ghi sổ: 3A tím, VCB, HBC xanh...cũng chỉ ngước nhìn UPcom thôi...đắng, à mà thôi em im :18:
vấn đề bác bet 3 con kia tỷ trọng bao nhiêu và sẵn sàng bỏ bao nhiêu cho mấy con kiểu VEF, GEX chứ.

vấn đề bác bet 3 con kia tỷ trọng bao nhiêu và sẵn sàng bỏ bao nhiêu cho mấy con kiểu VEF, GEX chứ.
Vấn đề này không quan trọng, quan trọng là phải Tung Hô, Nâng Bi... nhiệt tình các Thầy/Mợ đang son...để các Thầy/Mợ còn có động lực show hàng :5cool_big_smile:. Còn em, em cứ an phận nghèo cho sạch, rách cho thơm :21:

Status
Not open for further replies.
Back