Bình luận giao dịch hàng ngày 2016

Status
Not open for further replies.
bí mật nghề nghiệp :2cool_sexy_girl:
ps: hỗ trợ mua, rớt khỏi htr > bán (htr = blue line)

VCB em thấy có vẻ giống TCM hôm trc, khả năng là 1 phiên rũ hàng lần cuối
Mai nếu VCB close > open thì có phân kỳ đẹp ngay :)

Nó dụ ra hàng lúc cầu biến mất thì có. 100.000 giá 38.3 là ăn thẳng dư bán luôn em ạ.
cái món đặt lệnh a Cào nói có lý ấy chị ợ, đơn giản là nếu cp tốt, có cầu mạnh thì chấp nhất chi vài %
>>> điều này thường thể hiện khi cp đi ngang một thời gian xong tăng mạnh/trần chỉ trong một phiên

với cp đang giao dịch ở vùng đỉnh mới, giá đã tăng nhiều chục % trong thgian ngắn thì lệnh kiểu này gây mất niềm tin cho bên nắm cp lắm, nchung hiện tại nên đếm chim trong lồ ng hơn là bẫy chim ngoài bụi.

Nó dụ ra hàng lúc cầu biến mất thì có. 100.000 giá 38.3 là ăn thẳng dư bán luôn em ạ.
Ukie chị tay to, chị bắt đầu cái deal này nên chị rõ hơn em ạ. Nhưng cái SYS cùi của em nó bảo chạy, thì em bỏ chạy thôi...chạy sang con khác, cũng là hàng của chị tay to giới thiệu, khi nào câu xong em lại báo cáo chị nhé :113:

Ukie chị tay to, chị bắt đầu cái deal này nên chị rõ hơn em ạ. Nhưng cái SYS cùi của em nó bảo chạy, thì em bỏ chạy thôi...chạy sang con khác, cũng là hàng của chị tay to giới thiệu, khi nào câu xong em lại báo cáo chị nhé :113:
Nhảm linh tinh nên đừng buộc chị vào cổ phiếu nào, sợ trách nhiệm lắm :1:

Con gì Mèo khai mau?
Em xin phép báo cáo vào thứ 5 , kẻo ảnh hưởng vía đến VC
các ACE lại mắng.
Mà em kg châm tiền mới đâu ạ, tt vẫn xấu đều. Em chốt non TJC lấy tiền đảo hàng
Cám ơn bác số dài, TJC hơi ít, 8 line

SRC
HAG
DIG
HHS
BVh
VCB
SJS
Chết cả đi chất cả đi....

Đúng giọng rao chỗ gần công ty em cũ, nợi hội đồng sổ số họp 6h chiều mỗi ngày....
Sao rủa SRC của em vậy. Đang ôm hơi nhiều đó nha.

Status
Not open for further replies.
Back