Bình luận giao dịch hàng ngày 2016

Status
Not open for further replies.
Em tưởng tại có người hôm nọ nói đóng cửa 34 nên mới đua mua :21:
:1cool_byebye:, hế hế
p/s: đùa tí, TTN hôm đó bán 32.5 để quay lại chờ mua 31. x, mình bán tơ là trưa đó về tạm 34. Bạn hiền nhảy vào mua lại 32.2 lỗ phí 2 đầu có tý thôi có đáng gì đâu, chỉ là mình chọc chơi chơi bạn gái a. Chim vì hôm đó bạn đang nhiệt huyết thuyết giảng về đầu tư cần có 1 plan vững vàng và 1 cam kết chung sống chọn đời với doanh nghiệp.
Nhưng TCM đúng là 1 cp có sức hấp dẫn, nóng dài lâu vì lâu lâu lại dậy sóng để có cơm ăn. Dân trader nó vét cháo vòng quanh được nhiều vòng năm 2015

Last edited:
:1cool_byebye:, hế hế
p/s: đùa tí, TTN hôm đó bán 32.5 để quay lại chờ mua 31. x, mình bán tơ là trưa đó về tạm 34. Bạn hiền nhảy vào mua lại 32.2 lỗ phí 2 đầu có tý thôi có đáng gì đâu, chỉ là mình chọc chơi chơi bạn gái a. Chim vì hôm đó bạn đang nhiệt huyết thuyết giảng về đầu tư cần có 1 plan vững vàng và 1 cam kết chung sống chọn đời với doanh nghiệp.
Em đính chính lại là em mua 31.9 hôm nay bán 32.2 và 31.9 nên mới lỗ ít thế chứ mua 32.2 thì em đã khóc rồi, ở đó mà bi bô :1:

Em đính chính lại là em mua 31.9 hôm nay bán 32.2 và 31.9 nên mới lỗ ít thế chứ mua 32.2 thì em đã khóc rồi, ở đó mà bi bô :1:
ồ vậy là khối lượng cũng nhiều hoặc TTN nói hoắng cho vui , chứ giá đó sao lót 8 chẹo được.
lalala. :21:

Status
Not open for further replies.
Back