Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2016 ( cuộc chiến tiếp diễn....)

Status
Not open for further replies.
VNI thắt đáy lưng ong rồi làm quả nến hôm nay thế này, mai mở band thì sắp tới còn ác liệt nữa :109:
ROS sẽ giúp VNI 1 tay nhá :19:
Khi giá các CP đều đang lơ lửng thì lại bàn đến câu chuyên Index và thế giới anh nhỉ :21::21::21:
Em thì chẳng đủ trình giải thích mấy thứ đó. Có có trend thì vào, không thì đi chơi :21::21::21:

Như vậy là tèo thật sao em?
Con thật, con giả anh ạ. Con nào hit stoploss là tèo thật, con nào vẫn có lời, chưa hit stploss là tèo giả... Cắt con thật, chờ con giả... Em làm vậy có đúng không? Cờ huynh cho em xin tí định hướng, dạo này anh cứ thích lòng vòng nên em đoán không ra ý đồ ạ... :18:

Con thật, con giả anh ạ. Con nào hit stoploss là tèo thật, con nào vẫn có lời, chưa hit stploss là tèo giả... Cắt con thật, chờ con giả... Em làm vậy có đúng không? Cờ huynh cho em xin tí định hướng, dạo này anh cứ thích lòng vòng nên em đoán không ra ý đồ ạ... :18:

Cắt mệ nó hết rồi nhìn em à

Anh rõ ràng mà... giả sử Vnindex từ 690 lên 720 điểm thì cũng đâu có nhiều nhặn gì và cũng lên xong là tèo thôi....

Số mã tăng, (trường hợp 690 lên 720 nhé), cũng chỉ tăng được độ 3-5%... trừ trường hợp chọn đúng...

đm nhưng anh lại nghĩ anh chọn đúng, thế mới chán... à lâu không thấy thằng Chán đâu nhỉ?

Anh rõ ràng mà... giả sử Vnindex từ 690 lên 720 điểm thì cũng đâu có nhiều nhặn gì và cũng lên xong là tèo thôi....

Số mã tăng, (trường hợp 690 lên 720 nhé), cũng chỉ tăng được độ 3-5%... trừ trường hợp chọn đúng...

đm nhưng anh lại nghĩ anh chọn đúng, thế mới chán... à lâu không thấy thằng Chán đâu nhỉ?
Lỡ đu đọt con nhựa roài...Chết ko huynh Cờ:17::18:

à anh chị nào nhìn giúp tôi cái chart hn index... nhìn chán hẳn luôn í...
Vnindex thực ra lại không xấu lắm... nhưng nhiều mã cổ phiếu lại đang ở tình thế rất nguy hiểm Ví dụ như REE, SSI, HCM, FPT, KBC, VCG, VCB, PVD, PVS, ... nói thực nếu là người chu đáo thì nên chuẩn bị đón Tết nguyên đán là vừa...

Thằng Chán mất tích rồi anh ạ. Dạo này dịch pọt của anh mệt vãi ái luôn...
Thế từ mai em me All in VSN & VNP, dancing in the rain with Idol vại. Kệ mợ VNI lên 720...
Thằng Chán nó chán hẳn rồi anh ơi...kkk

Em cũng ko có giữ con Hxx đâu mợ Mèo ơi. Cái WL hóng chị tay to em vẫn theo dõi để học thêm kinh nghiệm ấy mà. Em nghĩ chị tay to vẫn Hold mợ ạ! :)
tối thứ 6 vô tình đọc cãi tin về LN đột biến, tính sáng nay đu ít ato xong rồi có mấy việc quên mất. chỉ tí là ce mất.kg có duyên rùi. chị ttn còn giữ kg nhỉ

Nhìn chart VNINDEX có giống VSC, CVT mấy ngày trước không các bác. Tạo 2 đỉnh rùi cắm đầu đi xuống. Nhìn chart VNM, VCB, MSN và cả ROS thì khả năng này là cao nhé.

Status
Not open for further replies.
Back