Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2016 ( cuộc chiến tiếp diễn....)

Status
Not open for further replies.
Dạo này định cạnh tranh với bác Tí hay sao vậy mà mua con nào con ấy tèo luôn :109:
@Kỷ Sửu: Help her please :help:
Giờ em nói gì thì cũng mang tính "kích thích" với chị thôi anh ơi, càng nói càng làm ngược. Mà em cũng đâu có biết chắc là mình tư vấn chuẩn, khéo sai lại làm chị được "thoả mãn" cái bụng... hề hề hề

Giờ em nói gì thì cũng mang tính "kích thích" với chị thôi anh ơi, càng nói càng làm ngược. Mà em cũng đâu có biết chắc là mình tư vấn chuẩn, khéo sai lại làm chị được "thoả mãn" cái bụng... hề hề hề
Bán VGC chưa?

Anh đề cập con S ạ?
Theo góc nhìn của em thì S nó đang set-up San Ku (3 gaps) kèm VOL. Tuy nhiên vị trí của San Ku lại ở trên cao, nên em ngại xác suất điều chỉnh về lại cái gap đầu tiên ở vùng 15.x theo như lý thuyết. :1:
Phải soi theo các cator khác nữa chứ nhỉ, vì 2 cái gap kia đều được lấp đàng hoàng, trừ cái đầu tiên breakaway gap có khối lượng lớn rất thuyết phục :26:. Thôi nằm thở đã, cám ơn báo dtck đăng tin tối qua, và cám ơn giá dầu cho mình bán nốt sáng sớm nay giá tốt, cứ tưởng chỉ bán được tham chiếu. :18:

:5cool_big_smile:

Đã mua 5.000 HPG giá 42.5. Tạm dừng mua chờ hàng về rồi tính.
Chị mua sớm thế, em cũng canh mua lại HPG nhưng mà ko vội, cứ chờ đợi tín hiệu rõ ràng đã (vd như anh Chim cover chẳng hạn).
Chứ hiện tại em thấy bên bán vẫn đang rất chủ động, hôm nay 12tr cp về nữa, giá nào cũng bán cả.

Phải soi theo các cator khác nữa chứ nhỉ, vì 2 cái gap kia đều được lấp đàng hoàng, trừ cái đầu tiên breakaway gap có khối lượng lớn rất thuyết phục :26:. Thôi nằm thở đã, cám ơn báo dtck đăng tin tối qua, và cám ơn giá dầu cho mình bán nốt sáng sớm nay giá tốt, cứ tưởng chỉ bán được tham chiếu. :18:
Anh nhìn chuẩn ạ, có khi tại em bias nặng nề với bọn Thép quá nên nhìn chệch. Cái ngành mang tính chu kỳ, nó vẫn loay hoay trong đầu em không cho ra được. Hôm qua lại đọc cái vụ WB dự GDP còn có 6% nên chắc bị ảnh hưởng tiêu cực. :18:

Không biết @lionking đã bán nốt chỗ ROS thần thánh còn lại chưa, ăn trên đầu các con sói quả là giỏi, vô cùng bái phục :41:
Em vẫn chưa anh ạ, em đang đi công tác nên không tiện theo dõi, nhưng 2 hôm nay có vẻ yêu yếu nên chắc chiều nay em cũng cho đi ở sớm (nếu chiều nay không tím) :4:

Status
Not open for further replies.
Back