Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2016 ( cuộc chiến tiếp diễn....)

Status
Not open for further replies.
Dạo này chị tay to nghiên cứu tính cách cp kỹ gớm :10:
có lẽ bạn í đã tiếp cận với TA dưới 1 góc nhìn tốt hơn trước rồi
CSV, BMP, VCS, PNJ, MWG, DMC, CAV ..... Tuyền hàng thị giá cao, tức là phần lớn ko hợp khẩu vị cá con! MMs oánh hay thật!
hí hí, cách đánh đó gọi là dưỡng cầu chờ crazy money tới :1cool_byebye:
Bác Doanh so cool :1:
Market phân hóa đến từng ngõ hẹp như vầy nên xơi đc món nào ngon ngon cũng thấy better than sxx :21::21:

Hôm qua cao thủ đất HP đã phải chắp tay thán phục mợ ấy rồi. Cứ trả vờ hờn dỗi thế thôi chứ học nhanh lắm. Anh em chuẩn bị kiếm nghề khác lương thiện thôi :21:
Điêu, vẫn chưa biết gì đâu. Hàng đang đỏ quạch chán chả buồn khóc ấy chứ.

"Thủa uptrend ngày 2 buổi lên hình.
Yêu trading qua từng phiên khớp lệnh.
Ai bảo chăn trâu là khổ,
Tôi chăn cổ còn khổ hơn chăn trâu"
PS: nhìn cổ các ACE toàn nude, cổ mình tăng 1, 2 nai mà bứt rứt quá...:(
Không phải bứt rứt bác ợ. Anh Long lợn mới đây thôi cũng toàn bị chê ăn tuần vài nai mà, so be happy :21:

Không phải bứt rứt bác ợ. Anh Long lợn mới đây thôi cũng toàn bị chê ăn tuần vài nai mà, so be happy :21:
Nhờ bác Chim xem giúp TA con PVI với, em cầm nó ngót nghét 6 tháng rồi mà nó cứ bờ déch đểu suốt, liệu nên Bán hay nên Nhồi thêm Bác :(, liệu lái nó có bị bệnh hấp giống SRC ko bác?" Cám ơn Bác trước (nhân tiện cám ơn bác lần nữa vụ VIT). :-P

Nhờ bác Chim xem giúp TA con PVI với, em cầm nó ngót nghét 6 tháng rồi mà nó cứ bờ déch đểu suốt, liệu nên Bán hay nên Nhồi thêm Bác :(" Cám ơn Bác trước (nhân tiện cám ơn bác lần nữa vụ VIT). :-P
Con này đang tích lũy chờ BO (có lẽ cũng sắp rồi). Nếu bác hiểu FA thì có thể lựa đỏ mua thêm, bằng không chờ BO qua hẳn 27.5-28 thì ...nhồi & lồi mồm :1: GL.

Mình cũng biết vậy,nhưng muốn phiêu diêu xem cảm giác mình còn ngon hông?:D
Case này xảy ra là do cả 2 bên cố tình làm, 1 bên cứ nghĩ bên kia không biết, bên kia thì biết mà không thèm nói, để đến time hợp lý để triệt. TTF chỉ xem như 1 supplier giá rẻ cho các công trình a V thôi (còn giúp VIC giải quyết nhiều vấn đề về quản trị, tài chính, x y z ....có liên quan) nên vực dậy TTF hay không, time bao lâu đều không quan trọng đâu, nhưng nó vẩn cứ sống vật vờ .

Status
Not open for further replies.
Back