Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2016 ( cuộc chiến tiếp diễn....)

Status
Not open for further replies.
Chứng là dòng đầu cơ rất mạnh, chủ yếu là dựa vào đà tăng của VNI. Cá nhân lúc trước nhận định VNI lên 800 nên bet dòng chứng, nhưng lúc này nó điều chỉnh sâu hơn 630 nên mình hơi nghi ngờ giả thuyết 800 (nếu có cũng cần tích lũy một thời gian lâu), thế nên mình cắt lỗ họ chứng.
Quyết định thế nào là quyền của bạn nhóe, trước giờ mình ít khi tư vấn mấy bạn mới mới... Mong cảm thông cho mình! :)
Hôm nay giọng văn ngọt quá, hay là cũng bị dán bùa như anh BÒ :10:

Thấy người khác có ăn khối đứa nó cũng hộc lên đấy anh ạ! không lo mà học cách mà kiếm ăn lúc nào cũng chỉ mong người khác cũng dốt như nó!:1:
Oạch... khuyến nghị cẩn trọng ngôn từ anh Blue ơi... Phố rùm là nơi để tìm kiếm niềm vui chém ró, cứ me me công kích qua lại, đâm ra khó mà cười chung anh ời...
Ai lời mặc ai, tôi lỗ tôi chịu... hôm nào vui thì cười ké, không vui thì lặn thở oxy một mình...kkk

Oạch... khuyến nghị cẩn trọng ngôn từ anh Blue ơi... Phố rùm là nơi để tìm kiếm niềm vui chém ró, cứ me me công kích qua lại, đâm ra khó mà cười chung anh ời...
Ai lời mặc ai, tôi lỗ tôi chịu... hôm nào vui thì cười ké, không vui thì lặn thở oxy một mình...kkk
hý hý, mấy th dốt báo cáo tài chính ko biết mò lên web đọc, chém um trời mấy chục hôm HBC chả breakout :24:

Anh thấy anh Chim non nói về việc mọi người ko thoải mái thể hiện cảm xúc nên nói vậy thôi, chứ anh có me công kích với ai đâu, tiền ai người ấy lo mà, nhiều người vì vui thì họ sẽ thể hiện ra vài kỹ năng, còn không thoải mái thì họ sẽ im lặng.:1:

Nhẹ phím thôi các thầy ơi. Buôn chứng lúc lãi, lúc lỗ, lúc nhảy múa, lúc mất hàng là chuyện thường ở huyện, cố gắng sao cho sai thì mất ít tiền còn đúng thì được nhiều tiền vào là được, quan trọng gì quan điểm cá nhân :1:
Cờ huynh bẩu đúng là hơi có vấn đề thật :2cool_beated:

Anh thấy anh Chim non nói về việc mọi người ko thoải mái thể hiện cảm xúc nên nói vậy thôi, chứ anh có me công kích với ai đâu, tiền ai người ấy lo mà, nhiều người vì vui thì họ sẽ thể hiện ra vài kỹ năng, còn không thoải mái thì họ sẽ im lặng.:1:
Vậy thì ổn anh ơi, tại em đọc thấy ngôn từ hơi nặng, nên mới nói thế...
Chứ tham gia phố rùm với tinh thần tu chợ như anh chimnon là ngon rồi, nghĩ tích cực cho đời nó tươi... Lỗ/Lãi về báo cáo với vợ / con là đủ. :10:

Status
Not open for further replies.
Back