Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2016 ( cuộc chiến tiếp diễn....)

Status
Not open for further replies.
Hello ngày mới các thầy, các mợ :green22:
Một tuần không bảng điện, không CK trôi vèo , các thầy các mợ trading có tốt không? Đi về đọc comment thấy Giáo chủ đang nổi như cồn, uy trấn quần hùng, nhang đèn có vẻ đắt hàng quá xá :green17:
Tình hình tuần này dư lào các thầy ới. VNI gãy trend 6 tháng rồi nhỉ. Giờ chuyển sang đao chén hay sai uây? Liệu có tiếp tục oánh thị trường ngách được nữa không các thầy :green5:
Đi về test icon mới luôn ta ơi :orange5:

Anh nào thế bác?
Giáo chủ anh ạ, thứ 6 cụ ý phím ATC con thép
Nhưng ai theo ngay lúc thầy ý hô còn kịp (timing thầy ý chuẩn lắm) . để sáng nay đua CE. thiệt 1T. thiệt 7% giá. chưa chắc đã chén.
thầy ấy cũng note là nhặt tiền lẻ rồi ạ. hôm nay mua thiệt 7% nữa thì......

Vừa về trưa thứ 7. Mấy hôm bận việc gia đình lu bu quá nên không gọi Cào được. Thậm chí hot boy rủ đi gặp mặt banh lông chiều thứ 6 cũng không đi được.
:21:
Bận rộn thế anh ời? Em cũng vại, 1 tay trade 1 tay trông con... vợ đi làm rầu... chưa thuê được vú em, nên em cũng bận mờ mắt anh ơi!

Giáo chủ anh ạ, thứ 6 cụ ý phím ATC con thép
Nhưng ai theo ngay lúc thầy ý hô còn kịp (timing thầy ý chuẩn lắm) . để sáng nay đua CE. thiệt 1T. thiệt 7% giá. chưa chắc đã chén.
thầy ấy cũng note là nhặt tiền lẻ rồi ạ. hôm nay mua thiệt 7% nữa thì......
À, ra là Giáo chủ :1:
Cũng may giáo chủ chừa chỗ bán nhang ở đây, không thì tuần rồi mình toi mạng mất, dám bỏ bảng bỏ chart đi chơi :21:

Status
Not open for further replies.
Back