Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2016 ( cuộc chiến tiếp diễn....)

Status
Not open for further replies.
tích phân ko quan trọng vì nó phải có khung thời gian đối chiêu tương ứng e ạ
ở đây vui là vì em xử lý với xu hướng cp cơ, e Bán ra khi nó giao dịch xấu đi và có thế xem xét mua lại nếu giá cp có thể quay lại range trend up
nên thấy hay hay chứ ko có í gì đâu e ơi :1::1:

Tích phân giống như ký ức, háo hức họp lớp 30 năm mong gặp lại cô bé ngày xưa và rồi ngỡ ngàng, vì ký ức cũng bỏ qua khung thời gian :)))

tích phân ko quan trọng vì nó phải có khung thời gian đối chiêu tương ứng e ạ
ở đây vui là vì em xử lý với xu hướng cp cơ, e Bán ra khi nó giao dịch xấu đi và có thế xem xét mua lại nếu giá cp có thể quay lại range trend up
nên thấy hay hay chứ ko có í gì đâu e ơi :1::1:
Sao tự dưng mấy anh chị quan tâm PAC nhỉ :)), làm em thấy bối rối quá:2cool_sad:

Chào mọi người!Chúc ngày Cn vui vẻ
mình vừa chiêm nghiệm thấy cái này rất hay :âm nhạc và chứng khoán.
Âm nhạc cũng chỉ có 7 nốt cơ bản mà ai cũng biết La Si Đô Rê Mi Fa Son ,ai cũng biết tuốt nhưng vẫn có người không chơi được nhạc và hiểu được.Bảy nốt biến hóa thành đủ các thể loại âm nhạc ,ta cảm nhận được bài nào vui bài nào buồn bài nao hay bài nào dở.Khi những Mát tơ of bảy nốt xào nấu sáng tạo tác phẩm theo một chủ đề trong giai đoạn cuộc sống đều phản ánh vào âm nhạc.Tất cả đều buồn thê thảm bế tắc thi công chúng đều cảm nhận được điều đó,nhưng vẫn có người chỉ biết nó buồn thê thảm nhưng không hiểu được buồn là sự sắp xếp các nốt theo âm giai và qui luật nào chỉ biết là nó thê thảm theo cảm nhận.Giai đoạn thê thảm diễn ra như vậy,rồi đến một lúc khi đâu đâu cũng chơi nhạc thê thảm thì sự nhàm chán đã diễn ra,các mát tơ of bảy nốt thấy cần phải có điều gì mới mẻ đột phá,họ lại cho ra thể loại nhạc mới .Công chúng đón nhận lúc đầu rất bình thường họ vẫn nghe nhạc mới nhưng chỉ được lần rồi vẫn lại quay về nghe nhạc buồn thê thảm,rồi theo thời gian dần dần dòng nhạc mới lan dần khắp hang cùng ngõ hẻm đâu đâu cũng thấy ,công chúng mới nhận ra dòng nhạc thê thảm đã lạc hậu rồi và họ lạ vứt bỏ để nghe dòng nhạc mới.Lúc này cá mát tơ of bảy nốt lạ tìm tòi trở về với dòng nhạc cũ nhưng thay đổi ít nhiều.Cuộc sống cứ thế diễn ra.
p/s:chỉ là cảm hứng nhất thời

Lại thuyết âm mưu à Bác, nhưng nghe nhạc thì cảm nhận bài nào hay, bài nào hợp thì nghe thôi, em nghĩ cũng không nhất thiết cứ phải hiểu đồ rê mi mới nghe đc nhạc.
Còn âm nhạc, ck hay cái gì gì chả có điểm tương đồng nếu chú ý.
Nice weekend!

Thiền xư bỏ quán thiền, đến chốn lao xao, lại là thời điểm cuối tuần nữa, sắp có đại sóng? :39:

So với cái lao xao của thiền thì cái lao xao ở chỗ khác chả xi nhê gì. Giông tố trong lòng nó mới là khiếp đảm mà lão ...

Chúc các cụ ngày mới an lành và một tuần mới có hậu :)

So với cái lao xao của thiền thì cái lao xao ở chỗ khác chả xi nhê gì. Giông tố trong lòng nó mới là khiếp đảm mà lão ...
Gần đây tui có nghe một câu cũng giống giống thế, đại loại: định hay không là do tâm mình, quán thiền thì có liên quan gì... Thế mà... :109:

Gần đây tui có nghe một câu cũng giống giống thế, đại loại: định hay không là do tâm mình, quán thiền thì có liên quan gì... Thế mà... :109:

Mọi thứ đều liên quan, thế nên luôn có thể tìm được lý do giải thích mọi vấn đề. Bởi vậy làm chuyên gia thực ra cực dễ :)))

Hello ngày mới các thầy, các mợ :green22:
Một tuần không bảng điện, không CK trôi vèo , các thầy các mợ trading có tốt không? Đi về đọc comment thấy Giáo chủ đang nổi như cồn, uy trấn quần hùng, nhang đèn có vẻ đắt hàng quá xá :green17:
Tình hình tuần này dư lào các thầy ới. VNI gãy trend 6 tháng rồi nhỉ. Giờ chuyển sang đao chén hay sai uây? Liệu có tiếp tục oánh thị trường ngách được nữa không các thầy :green5:

Status
Not open for further replies.
Back