Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2016 ( cuộc chiến tiếp diễn....)

Status
Not open for further replies.
Em chào cả nhà. Thôi thì TT lình xình, em chúc cả nhà vui vẻ mạnh khoẻ.
Giá đúng là một khái niệm.Mới đây thôi các thầy đùa múc VCB 53x . em bảo em theo thầy nào ở chặn dưới 52 . chưa kịp mua giờ có cả bước giá 0.1
HCM lúc 3x rôm rả. Em cũng nghĩ đợi 30.x thì theo các thầy. giờ 29 x mua thoải mái
Kinh nhất MPT mấy bữa CE căng đét nhìn đã mắt . giờ chả hiểu sao xanh xám từ 12 x tới giờ 7.2. vẫn chưa dừng. Nó bị Sida ạ? kinh thiệt!

Em chào cả nhà. Thôi thì TT lình xình, em chúc cả nhà vui vẻ mạnh khoẻ.
Giá đúng là một khái niệm.Mới đây thôi các thầy đùa múc VCB 53x . em bảo em theo thầy nào ở chặn dưới 52 . chưa kịp mua giờ có cả bước giá 0.1
HCM lúc 3x rôm rả. Em cũng nghĩ đợi 30.x thì theo các thầy. giờ 29 x mua thoải mái
Kinh nhất MPT mấy bữa CE căng đét nhìn đã mắt . giờ chả hiểu sao xanh xám từ 12 x tới giờ 7.2. vẫn chưa dừng. Nó bị Sida ạ? kinh thiệt!

Cho mình xin cái kết luận?

Ôi anh Cá hỏi khó quá. em nông cạn biết gì đâu .
Dưng mà em cũng kg dám mua gì. vì em nghĩ TT chạm hỗ trợ cứng mới nhú xanh tí mà cầu kg dũng mãnh. Lệnh bán thì dè dặt vào sát giá đang khớp .Thế em cứ ngu suy ra là ai cũng muốn bán thu tiền cả. thế chắc giá còn rẻ nữa thôi ạ.
Em hóng các thầy ở vc bảo muốn lên thì phải có panic gì đó mà

rum hôm nay buồn thế , các thầy đi chơi hết rồi à
em còn mấy k AMD hôm nay em hạ giá bán hoà 12 . lỗ phí thuế
mà khớp mỗi lần 1 -200 cổ. có cả lệnh khớp 80 cổ vừa xong:105:

Không giống, không giống... P chỉ là hư chiêu, em nghĩ vại. Nấp & tập trung rình đi, khúc này để các anh thi triển tài năng thần tượng ợ :109:
Em quan ngại sâu sắc về sự đồng thuận của câu lạc bộ khóc n khấn thần tượng ợ :2cool_after_boom: phân hóa mạnh :2cool_sad:

Status
Not open for further replies.
Back