Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2016 ( cuộc chiến tiếp diễn....)

Status
Not open for further replies.
vẫn ko hiểu câu chuyện liên quan đến "đọc vị" và "tẩn" là ntn :3cool_nosebleed:

Last edited by a moderator:
Mềnh muốn gửi gắm Cào, Cào lại muốn gửi gắm Tuấn Minh... Quan hệ lòng vòng, chằng chịt thặc :19:
Anh lại truy sát em rầu... thôi em nấp ngâm cứu tiếp đây, khúc này nấp trong bụi mận gai, xem các cao thủ triển chiêu & hóng... là chuẩn nhứt anh ời.
Táo Thổ, lại khai mở topic năm con Dê. Lẽ nào anh tuổi Mùi, 4x, năm sanh 1979, tứuc Kỷ Mùi?... Chết mợ, em lại lậm bấm tay nữa rồi...kkk

đọc vị - tìm ra con ng và vị trí thật trong cuộc đời
"Tẩn" - là 1 từ nói lóng
kaka, xem
tưởng "tẩn" là dùng tới hoa cải chớ :2cool_burn_joss_stick:, làm hết hồn:1cool_byebye:
---
đọc vị nick trên room, hóng nghề thày son, ko quan trong ai speak, quan trọng chỉ ở nội dung:3cool_adore:
còn case a 2 chưn kia gọi nà chơi đâm sau lưng:3cool_embarrassed:
---
update giữa giờ cả dàn voi khụy gối; baba lại hại cả làng:2cool_burn_joss_stick:

kaka, xem
tưởng "tẩn" là dùng tới hoa cải chớ :2cool_burn_joss_stick:, làm hết hồn:1cool_byebye:
---
đọc vị nick trên room, hóng nghề thày son, ko quan trong ai speak, quan trọng chỉ ở nội dung:3cool_adore:
còn case a 2 chưn kia gọi nà chơi đâm sau lưng:3cool_embarrassed:
yes, comment - comment - only comment :2004:
chỉ chém thoai - miễn ra ró là được hế hế

VIC bị dính đòn TTF rồi lại phát hành thêm tăng vốn vô tội vạ kiểu này mà không về 45 hơi phí anh em nhỉ. Deal VIC vào TTF không mất tầm 1000 tỏi hơi phí, chẳng lẽ VIC nhiều tiền thế hay nhà đầu tư kỳ vọng VIC cứ mỗi năm thưởng thêm cổ tức như nồi cháo loảng nhỉ :-? Chiều nay VNM buông nữa thì mốc 630 mà các bác hay vẽ giun dế sẽ bắt đầu bỏ của chạy lấy người mất :-ss

VIC bị dính đòn TTF rồi lại phát hành thêm tăng vốn vô tội vạ kiểu này mà không về 45 hơi phí anh em nhỉ. Deal VIC vào TTF không mất tầm 1000 tỏi hơi phí, chẳng lẽ VIC nhiều tiền thế hay nhà đầu tư kỳ vọng VIC cứ mỗi năm thưởng thêm cổ tức như nồi cháo loảng nhỉ :-?
dính đòn như nào a ới; phát hành thêm tỷ lệ và giá nhiu vại a :3cool_adore:
mất thật 1.000 tỷ hay là a chém cho vui mồm :1cool_byebye:

dính đòn như nào a ới; phát hành thêm tỷ lệ và giá nhiu vại a :3cool_adore:
mất thật 1.000 tỷ hay là a chém cho vui mồm :1cool_byebye:
Bác cứ nghiên cứu từ đầu case TTF khi phát hành cho thằng công ty con của VIC. Không dưới 1000 tỷ hơi phí ;). Có lẽ Deal này Anh V nhiều tiền quá cho đội bên dưới làm Deal vớ vẫn, đến khi phát hiện ra thì quá muốn để cutloss:)

chia sẻ tý về khoản thgian mất hút đi a; style cmt vữn y như ngày nào :1cool_byebye:
Cmt vui mà bác ...
chia sẻ tý về khoản thgian mất hút đi a; style cmt vữn y như ngày nào :1cool_byebye:
Tập trung công việc chính bác ợ ... giờ việc chính ổn thì quay lại nhòm ngó tí :D E cũng dành time học hỏi từ bạn bè để hoàn thiện bản thân ... bạn e đánh hay lắm , chắc như gạch(VNM 105-140 , HSG 38 trước chia - 42 sau chia , HPG 36-44..) :D Thỉnh thoảng bạn e cũng bồ hóng trên này ... nên e khen cho đọc luôn :D

Cmt vui mà bác ...

Tập trung công việc chính bác ợ ... giờ việc chính ổn thì quay lại nhòm ngó tí :D E cũng dành time học hỏi từ bạn bè để hoàn thiện bản thân ... bạn e đánh hay lắm , chắc như gạch(VNM 105-140 , HSG 38 trước chia - 42 sau chia , HPG 36-44..) :D Thỉnh thoảng bạn e cũng bồ hóng trên này ... nên e khen cho đọc luôn :D
Bạn gái à? Sao ko thấy ra mắt nhỉ? Cứ bảo bạn của Annie là mọi người quí ngay!:1:

Bác cứ nghiên cứu từ đầu case TTF khi phát hành cho thằng công ty con của VIC. Không dưới 1000 tỷ hơi phí ;)
a soi đc mớ bùng nhùng đó tôi mới nể, có số trưng ra :1cool_look_down:, riêng chiện pht nghe nói là biết ko đọc tin dồi
"Theo đó, Vingroup sẽ phát hành cổ phiếu cho cổ đông hiện hữu theo phương thức thực hiện quyền với tỷ lệ 1.000:225 (Mỗi cổ đông hiện hữu sở hữu 1.000 cổ phần được quyền nhận thêm 225 cổ phần). Tổng số cổ phần dự kiến phát hành thêm khoảng 484.477.828 cổ phần tương đương giá trị theo mệnh giá gần 4.845 tỷ đồng.

Nguồn phát hành lấy từ thặng dư vốn cổ phần lũy kế trên báo cáo tài chính hợp nhất của Tập đoàn đến thời điểm 31/03/2016 là 7.305 tỷ đồng. Cổ phần phát hành thêm từ việc phân chia thặng dư vốn cổ phần cho cổ đông hiện hữu không bị hạn chế chuyển nhượng."
---
ps: mà tôi nghĩ a nên lo mớ bắt SSI HCM thì hơn:1cool_byebye:

Status
Not open for further replies.
Back