Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2016 ( cuộc chiến tiếp diễn....)

Status
Not open for further replies.
Vậy mà run thì cũng chịu bác. Run vì sướng ah.
Không em run vì khong biết minh có đúng không khi thấy moi người nhin tiêu cực quá. Sau cú điều chỉnh này thì chắc chỉ có dong thép và xay dựng là khả dĩ khởi động sóng mới đc

Sao phải xoắn ợ, đã gãy trend đâu, con nào íu thì thịt thôi, cua em con nào cũng lãi cả thần tượng ợ, chỉ sắp lõm thôi :2cool_after_boom:

Thầy soi 8 tự anh Tập xem khiếp ko ợ :3cool_adore:
Em có cái khác Táo huynh, người nổi tiếng quá thì em soi kô nỗi, Thầy đưa 8 chữ của ông Ếch xanh đây cho em. Em soi & chém, khỏi nhìn bảng điện, ướt hết cả pỉm dzồi...
Đậm: ước rì... được pím
tình hình chung đâu phải riêng ai mà mệnh:21:
Hôm trước bác @MrM nhắc tới Ha, Hà gãy trước thì VNI cũng khó giữ
Mong hạ thủ lưu tình... một khi đã hết tình thì đường chia đôi ngã... Cứ phải nậm ngùi chờ đợi. :114:

Không em run vì khong biết minh có đúng không khi thấy moi người nhin tiêu cực quá. Sau cú điều chỉnh này thì chắc chỉ có dong thép và xay dựng là khả dĩ khởi động sóng mới đc
a view như nào trade thế ấy; đây là cái chợ 9 người 10 ý mà run cái gì :106:

tại cái bảng điện làm em tiêu cực quá, em cũng muốn tích cực lắm. bác thấy chỗ nào tích cực lại thép à?

thuần trading thì chả có cái chỉ báo nào kiu mua cả, ngoài mốc tâm lý 640; mua mới là kẹp T+, là ngược xu thế giảm ngắn hạn (đang có nguy cơ rạn nứt cao):3cool_adore:
còn a lào đầu tư, thì mút ngại gì; ví rụ H1 VNM +32% cùng kỳ, giá phản ánh +49% cũng fair roài:1cool_byebye:

tại cái bảng điện làm em tiêu cực quá, em cũng muốn tích cực lắm. bác thấy chỗ nào tích cực lại thép à?
Em ko có dòng đấy nhưng so với dầu khí hoặc tài chính thì thép đang có nhiều tin hỗ trợ với kqkd khả quan nhất trong tương lai. Mọi người đa phần cũng đều nhìn thấy bảng điện tiêu cực mà bác . Em ra hết từ hôm vc off 10 năm bây giờ cũng chỉ vui chơi lấy cảm giác thôi bác ạ.

Status
Not open for further replies.
Back