Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2016 ( cuộc chiến tiếp diễn....)

Status
Not open for further replies.
ý tôi là lúc đó mới phòng thủ thì muộn, mọi lần thầy thủ nhanh lắm cơ mờ... chứ cua vẫn ngon thì sợ quái gì còn gãy thì táng khỏi đợi VNI, chỉ không mua mới thôi.
Thì chính xác, gãy là táng. Nhưng nếu VNI gãy trước, mà cổ chưa gãy thì cũng xem xét táng.
Tại lần này, SYS đánh giá là Strong uptrend nên em mới lì thế. SYS sai thì đành chịu, ko nghi ngờ Thầy ạ, hạn chế tối đa cảm xúc chen vào. :107:

Cua thì em tèo em tăng, NAV thì giảm dần đều... Thầy ơi.
Không theo VNI, nhưng mờ VNI dưới 630 thì phải đánh giá lại yếu tố Market. Không còn uptrend ở thị trường chung thì phải cho ranh mục về thế phòng thủ. Chợ biên giới chứ có phải bọn Mẽo đâu mà bất chấp index trường kỳ hở Thầy :109:
a quên chiu ôm mãi roài sẽ có lãi à:5cool_still_dreaming:
nhỏ lẻ ăn nhau ở lì, vài tuần ko đc thì vài tháng; vcb mút ipo chờ 9 năm cũng có lãi kìa :4cool_beauty:
bất chấp đi a, mút mạnh vào, gãy thế nào đc mà gãy :1cool_byebye:

a quên chiu ôm mãi roài sẽ có lãi à:5cool_still_dreaming:
nhỏ lẻ ăn nhau ở lì, vài tuần ko đc thì vài tháng; vcb mút ipo chờ 9 năm cũng có lãi kìa :4cool_beauty:
Đắng mồm...đang đắng mồm... lại nghe chủ quán mở bài gì có câu: Đau xót lý con cua, con cua đực suốt đời tình chung... chột cả dạ.
SYS tôi, tôi hịu, anh không thể hịu được. Cứ xem như tôi đang chém ró cho đỡ run đê... cho đời thanh thản... hiu hiu

Thì chính xác, gãy là táng. Nhưng nếu VNI gãy trước, mà cổ chưa gãy thì cũng xem xét táng.
Tại lần này, SYS đánh giá là Strong uptrend nên em mới lì thế. SYS sai thì đành chịu, ko nghi ngờ Thầy ạ, hạn chế tối đa cảm xúc chen vào. :107:

:cute_smiley42:thầy nói rõ thế có phải hay hơm:24: sợ thầy ếch xanh đang nuôi hope

:cute_smiley42:thầy nói rõ thế có phải hay hơm:24: sợ thầy ếch xanh đang nuôi hope
Ếch xanh em tưởng nhảy tàu, đang dưới ga ghẹo em chém 8 chữ rầu... hóa ra vẫn lang thang ôm con vịt có giòi ạ... ha ha... cho đáng đời, cậy miệng mãi mà ko chịu pim pím cua ngon...
Lại một người nữa...giống như tôi... Tương lai thặt đen tối @HatienVF :20:

EM cũng thấy dòng chứng khá vững và có dòng tiền vào
Giờ đánh dòng chứng lên là dễ kéo dòng tiền vào và có nhiều cơ hội để phân phối được đám blue giá cao trên ngọn cây kia. Tất nhiên đó chỉ là ý kiến của nhà đâu tư cá nhân còn phải đợi bọn BBS có đồng thuận không. Nói chung vẫn là chờ đợi!

Ếch xanh em tưởng nhảy tàu, đang dưới ga ghẹo em chém 8 chữ rầu... hóa ra vẫn lang thang ôm con vịt có giòi ạ... ha ha... cho đáng đời, cậy miệng mãi mà ko chịu pim pím cua ngon...
cái ý không rõ :21: thầy ý thân thủ phim phàm nhảy cái là phọt kém gì thần tượng Cào đâu.

Câu hỏi đặt ra là: Tại sao vNI vọt đỉnh 8 năm mà hiện nay lại vẫn đói...

Đắng mồm...đang đắng mồm... lại nghe chủ quán mở bài gì có câu: Đau xót lý con cua, con cua đực suốt đời tình chung... chột cả dạ.
SYS tôi, tôi hịu, anh không thể hịu được. Cứ xem như tôi đang chém ró cho đỡ run đê... cho đời thanh thản... hiu hiu
khuyên bán ko đc, cản mua cũng ko xong, tôi bỏ nghề :2cool_burn_joss_stick:đây :4cool_confuse:

Sao phải xoắn ợ, đã gãy trend đâu, con nào íu thì thịt thôi, cua em con nào cũng lãi cả thần tượng ợ, chỉ sắp lõm thôi :2cool_after_boom:
Câu hỏi rất đơn giản để trả lời:
Mệnh bần hàn thì kiểu giề cũng đói... Mệnh sáng chói thì kiểu giề cũng ngon... kkk
Thầy soi 8 tự anh Tập xem khiếp ko ợ :3cool_adore:

Status
Not open for further replies.
Back