Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2016 ( cuộc chiến tiếp diễn....)

Status
Not open for further replies.
Anh Bò điều trị mắt chưa? em đang nghi em cũng thế. Nhưng sang tuần mới đi khám được

• Like
Reactions: Son
:24::24::24:, hí hí chạy đằng trời . Có khi về lại 10,x thì lại được ban cho không khí để hít thở bình thường
Vụ TTF giang hồ đang rộ nhiều tin đồn,trong đó có tin Vin định giá lại TTF còn 8ooo đ???
Quan trọng hơn,SSI đã giảm danh mục MG mấy chục cp,trong đó có VIC từ 50% xuống 30%...
TT đang có dấu hiệu rủi ro tăng dần,các bác cẩn thận củi lửa..:D
P/S: chị Cỏ ơi,năm nào đó chị có chữ ký bên dưới là lúc TT và tâm tình bà con bi ai lắm-gần đây chị lại ký lại,hổng biết có ẩn ý gì chăng?

Hôm trước ( trước ngày event Brexit ) chị đã có 1 cmt trả lời về chuyện này: Năm nay có quá nh sự kiện từ Thay đổi thượng tầng chính trị VN, rồi là từ thị trường quốc tế liên thông tiền tệ này kia vv.... thì chị chỉ đánh giá và suy nghĩ đến chuyện gần ngay trước mắt ( quan tâm trực tiếp đến dòng tiền đến/đi ) không bàn luận xa xôi và ko để í đến news, hay cách nói như anh Chim là In chart we trade.
Tks chị.Nhưng em thấy lạ là văn phong chị có khác xưa lắm lắm?Hay vì 1 lý do ko thể thuyết phục là do "thời gian và thổ dưỡng"?:)
-Oil về 40$, ngày nào khi đang vùng 51$ dự về 40$-42$ cuối cùng cũng đến!

Tks chị.Nhưng em thấy lạ là văn phong chị có khác xưa lắm lắm?Hay vì 1 lý do ko thể thuyết phục là do "thời gian và thổ dưỡng"?:)
Biết thế e sột ngay 48 ăn 8 giá cả tẹt ga mg nữa thì khỏi ra chợ bán nhang roài.:21:

Ngày xưa chăm chỉ take note và chịu khó chia sẻ hơn phải ko?

Last edited:
Ngày xưa chăm chỉ take note và chịu khó chia sẻ hơn phải ko?
Dạ không phải chị ạ,văn phong không có "hồn' như xưa,không có sắc màu của chiến binh trận mạc,không có màu sắc của đỉnh cao và cay đắng...
Bây giờ rất an nhiên tự tại...
Có thể chị đã đạt được viên mãn trong cuộc đời.Hay là không phải chị ngày xưa ấy?!

Last edited:
Dạ không phải chị ạ,văn phong không có "hồn' như xưa,không có sắc màu của chiến binh trận mạc,không có màu sắc của đỉnh cao và cay đắng...
Bây giờ rất an nhiên tự tại...
Có thể chị đã đạt được viên mãn trong cuộc đời.Hay là không phải chị ngày xưa ấy?!
Khi đủ xèng, đủ sướng, heehe, đủ tầng nấc thang nhu cầu mà hướng tới rồi thì, hehe, tà tà mà sống sung sướng thôi.
Hãy là cô lái đò của ngày hôm qua, ố ô, hehe.

Nàng đã chọn nơi đó chốn bình yên
Nơi đầy ắp tiếng cười con trẻ nhỏ
Cánh tay thép khi xưa tung hiệu lệnh
Giờ mềm mại cùng tiếng ru ầu ơ
Con đò lặng ngóng trông người xa vắng
Chờ người về hối hả những đoàn quân.

Mình đang làm training về team building.bữa trước nhớ diễn đàn mình ai đó post cái hình 1 con tàu sắp đắm, nhưng các thành viên trên tàu, mạnh nấy cưa, cắt con tàu. Có ai còn lưu hình ấy kg cho mình xin nhé.xin đa tạ.

Status
Not open for further replies.
Back