Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2016 ( cuộc chiến tiếp diễn....)

Status
Not open for further replies.
Các thày đừng cãi nhau nữa đi. Mua con mô nó tăng mạnh mới là quan trọng, chứ lên 700 mà TK không tăng thì càng uất ức chứ làm cái chi đâu rứa hề :24:
Phím rõ ràng rồi đấy chị . Lên 700 mà không múc VIC ,VNM,BVH,VCB , múc trụ thì múc gì ? =))).
VNM 180- VIC 80 - trích dẫn trên báo mạng nào đến giờ em cũng không rõ :21:.
Nhanh nhất là múc em trụ nào hồi đầu tiên :1cool_byebye:

Các thày đừng cãi nhau nữa đi. Mua con mô nó tăng mạnh mới là quan trọng, chứ lên 700 mà TK không tăng thì càng uất ức chứ làm cái chi đâu rứa hề :24:
Em thấy chuẩn đấy mọi người cứu nói tới VNI mà không thấy nói 3 chữ cái nào nên nhập bây giờ!?

Tốt quá ....hề...hề.... hóa ra bữa trưa không miễn phí, không miễn phí hay miễn phí chỉ là hoàn cảnh, Tây khác việt nam, Nói nhầm khác với cố tình nhầm...:21::21::21:, Xem thị trường thế nào nào nhé....khứa, khứa.
W&See.
Trước khi thầy nói, TT chuẩn bị cho một ngày đỏ & xám. Từ khi thầy nói nó chuyển qua xanh nhanh thiệt!:1:

Thấy có thể đưa cụ thể vài chữ cái những mã mới vào giai đoạn tăng để mọi người kiểm chứng xem :21:
Thấy rất là nhiều mã giờ mới vào giai đoạn tăng, vậy mà nhiều người không thấy... là sao ta.
Hay tại mắt mình mờ + với cái đầu ngu. Hay nghen gét đố kỵ.... khứa, khứa.
Khéo mình ngu cũng chưa biết chừng, về xem lại nào....:21::21::21:

Thấy rất là nhiều mã giờ mới vào giai đoạn tăng, vậy mà nhiều người không thấy... là sao ta.
Hay tại mắt mình mờ + với cái đầu ngu. Hay nghen gét đố kỵ.... khứa, khứa.
Khéo mình ngu cũng chưa biết chừng, về xem lại nào....:21::21::21:
Các quỹ nước ngoài đang vào Việt Nam rất nhiều, hàng ngon mà các cụ ăn non là nó xơi hết!:21:

Dạo này em tiến bộ làm các anh ah...tk giảm mà mặc ko biến sắc...thì trường hồi mà ko chút hân hoan...như kiểu Bình tĩnh trước gái xinh...Không giật mình trước gái xấu...Không được gấu với gái ngoan...Phải thật dịu dàng với gái dữ...hông được tự tử khi mất gái ...:19:

Status
Not open for further replies.
Back