Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2016 ( cuộc chiến tiếp diễn....)

Status
Not open for further replies.
banh lông @200 on the way :2004:
p/s: e ko có duyên với e này :1smiley_vn24:, vui cho các ac đã trót yêu e nó :1cool_byebye:
Với con này nếu đã ko vào thì đừng bao giờ vào nữa, vì mình cảm thấy nó có vấn đề trong việc phát triển quá nhanh sẽ phát sinh chi phí mà lợi nhuận mang lại sẽ không khỏa lấp được. nói tóm lại là nó đang được đánh bóng quá giá trị thực!:1:

Với con này nếu đã ko vào thì đừng bao giờ vào nữa, vì mình cảm thấy nó có vấn đề trong việc phát triển quá nhanh sẽ phát sinh chi phí mà lợi nhuận mang lại sẽ không khỏa lấp được. nói tóm lại là nó đang được đánh bóng quá giá trị thực!:1:
Thanks a
Con này e xét thuần TA, đáng ra phải vào ở quanh 85 nhưng vì nhát nên hụt ăn cú nước rút lên 120 của nó, có chút tiếc nuối :20::2cool_burn_joss_stick:
Comment chúc mừng các ac ôm nó, cũng là tự nhắc mình về bài học này

Hội Cụt Chim...:109:
cơ bản tạm ok:1cool_byebye:
chart như beep, tôi là tôi ko ưa mấy con tk tắt mở tắt mở như này :1cool_look_down:

Hàng mới nó phải mời gọi vài tháng để cho các anh quen cách đánh của lái chớ, gọi là lễ ra mắt :24:
Chén nhiều thì oánh mã khác, đảm bảo lúc nào cũng vui, như banh lông chẳng hạn :21:
cũng lí do như trên, khi nào tôi zoom cái chart mà hết thấy đoạn vol đo đỏ kia thì coi như kết màn chào sàn :1cool_byebye:

Giáo chủ: Theo TA anh Long lợn vượt 40 là cũng chạy tẹt ga như HSG ngày xưa phỏng, anh nhắn tin cho Oa Oa của anh chưa :10:
nghe đâu lồi mồm tất toán tk làm thanh niên nghiêm túc ở Hawaii rồi a ợ:3cool_adore:

Giờ mà hô VSC 100 on the way, thì có sớm không anh @chim_non ơi? Lòi ra thằng tổ chức mút hơn 6% em nó roài... Đã có cú đẩy... liệu có điên loạn không anh? kkk
Nói chung là cứ hít thở đều, chờ em nó vượt được 72 đã. 100 thì chắc phải Q1 hoặc giờ này sang năm. Em nó cũng giống như anh Long lợn thôi, cái gì đến sẽ phải đến. Việc của mình là kiên nhẫn và thở đều thôi :1:

cơ bản tạm ok:1cool_byebye:
chart như beep, tôi là tôi ko ưa mấy con tk tắt mở tắt mở như này :1cool_look_down:

cũng lí do như trên, khi nào tôi zoom cái chart mà hết thấy đoạn vol đo đỏ kia thì coi như kết màn chào sàn :1cool_byebye:
Thế đành hô tạm, 50 on the way... 100% cái đã...kekeke... thks again!!!

Nói chung là cứ hít thở đều, chờ em nó vượt được 72 đã. 100 thì chắc phải Q1 hoặc giờ này sang năm. Em nó cũng giống như anh Long lợn thôi, cái gì đến sẽ phải đến. Việc của mình là kiên nhẫn và thở đều thôi :1:
nhẫn nhịn chờ boomphase; uptrend như cô giáo khảo bài, dồi từng chú sẽ đc gọi tên :24::24::24:

rất nhiều thánh cứ chằm chặp hỏi về cái kết quả mà ko truy cái gốc nguyên nhân.
một khi đã quen với việc nhìn nhận từ nguyên nhân (2 phần: 1 phần dể dự (thói quen gây nghiện) + 1 phần khó dự (khẩu vị, thời trang..) thì mới chấp nhận câu 'cái gì đến sẽ phải đến' của anh.
tks

rất nhiều thánh cứ chằm chặp hỏi về cái kết quả mà ko truy cái gốc nguyên nhân.
một khi đã quen với việc nhìn nhận từ nguyên nhân (2 phần: 1 phần dể dự (thói quen gây nghiện) + 1 phần khó dự (khẩu vị, thời trang..) thì mới chấp nhận câu 'cái gì đến sẽ phải đến' của anh.
tks
có thể đơn giản hơn chút nào ko a :3cool_nosebleed:

Status
Not open for further replies.
Back