Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2016 ( cuộc chiến tiếp diễn....)

Status
Not open for further replies.
VNI về 580 điểm, Thánh Son ơi...
Nhật nguyệt ở trên cao
í a ta bò dưới đất...

Lo chuyện càng to, càng hại não... Hit stoploss / target thì enter thôi, vại đi cho nó đơn giản... cố gắng tin em một lần Thánh nhóe !!! Tiêu dao phái gọi là: Đút tay túi quần. :1:
Thanks thầy, plan lúc nào chả sẵn sàng, xiền chứ có phải vỏ hến đâu:21:
Để nghe các bác thích dự, dự tiếp thôi.

Thanks thầy, plan lúc nào chả sẵn sàng, xiền chứ có phải vỏ hến đâu:21:
Để nghe các bác thích dự, dự tiếp thôi.
Hô ly út dự còn chuẩn nữa là :1cool_byebye:
images

Last edited:
Phiên biến động mạnh hôm thứ 6 tuần trước có lẽ dấu hiệu cho một đợt giảm mạnh sắp tới rồi, nhìn đầu phiên hôm nay lực bán vẫn khá quyết liệt, khả năng ngày mai hàng về giá cao của các đội đua mua hôm thứ 5 cũng lượng lớn cổ phiếu của phiên thứ 6 về lực bán không hề nhỏ chút nào cộng thêm lực bán một số quỹ chốt danh mục 6 tháng đầu năm sẽ tất toán trong tuần này. Gia cát dự VNINDEX sẽ chống đỡ trong 2 phiên tới và mộc 570-580 sẽ được thử thách lớn vào phiên thứ 4 :)

Hi vọng gồng được 1-2 tháng tới.
e thử nhìn vào những cp có lệnh mua lớn, chủ động để coi MK xoay vần ra răng nhé

GL. GT

p/s: Có cơ hội để yêu lại từ đầu, có muốn thử hay ko là do tay của mỗi người.
Tuy nhiên lúc này ko nên bó buộc vào 1 định kiến 1 í niệm nào cụ thể cả, cứ thả lỏng tư duy để coi con tạo xoay vần rồi tìm ra cách mua/bán phù hợp với size vốn của mình.

e thử nhìn vào những cp có lệnh mua lớn, chủ động để coi MK xoay vần ra răng nhé

GL. GT

Tuy nhiên lúc này ko nên bó buộc vào 1 định kiến 1 í niệm nào cụ thể cả, cứ thả lỏng tư duy để coi con tạo xoay vần rồi tìm ra cách mua/bán phù hợp với size vốn của mình.
thanks chị, danh mục của em chỉ còn FPT và ACB thôi. Mấy con này không tăng thì chắc cũng không rớt nhiều. Về thị trường thì em nghĩ cần phải nghỉ ngơi sau giai đoạn tăng 4 tháng vừa rồi.

Thánh Higuain lại bỏ lỡ như thường lệ. Tiếc cho Argentina và Messi :12::12::12:
Nó vào vận rồi, thế hệ này ngon nhưng thiếu sát thủ máu lạnh kiểu Batigol hoặc crespo, chứ higuain trận đấu lớn vẫn chưa có máu lạnh để dứt điểm kết liễu đối phương. Chắc Achen còn phải đợi lâu lăm nữa mới có cup dắt túi :|

GL. GT

Like. Cân bằng R&P. Và quan trọng là đừng để mất tiền. Phải gỡ là rất mệt mỏi :3D_70:

Status
Not open for further replies.
Back