Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2016 ( cuộc chiến tiếp diễn....)

Status
Not open for further replies.
Vụ này vui à nhe. Để đào mộ cổ VC mấy cái sự kiện cho cào backtest mới được.
Đang ngậm ngùi với cái quẻ vừa gieo, nên lật lại data cũ để gõ vài dòng giải trí thôi anh ơi... chứ em đã nói là cho qua chủ đề này rồi.
Có gì anh em cứ trao đổi riêng trong hang ạ... bao giờ ứng được thì đi mở Dịch vụ đào tạo Tỷ Phú $... sợ gì thiếu xèng???:24:

Đang ngậm ngùi với cái quẻ vừa gieo, nên lật lại data cũ để gõ vài dòng giải trí thôi anh ơi... chứ em đã nói là cho qua chủ đề này rồi.
Có gì anh em cứ trao đổi riêng trong hang ạ... bao giờ ứng được thì đi mở Dịch vụ đào tạo Tỷ Phú $... sợ gì thiếu xèng???:24:
Sang năm khéo cứ mỗi lần sắp đặt lệnh mua phải pm xin ý kiến Cào trước mất thôi, Cào đồng ý nhé :21:

Chị Cỏ show trade trên này hiếm khi thành :1cool_byebye:
oạch, đọc cái cmt của e chị có tý camơrun nên chị phải hỏi ngay Đại ca của chị, Ông ấy bảo:
Tháng 10 al này chị cứ tự tin Tay vịn vào các anh 72 74 nhất định thành công e ạ.
Coi như mình đã gửi niềm đúng cửa, lại thêm vận số có chữ THUẬN nên sau này có chiện ko thành ko đc như ý thì chị biết rõ là mình đã hết được Cô thương ròi.:1cool_byebye:
Bây h chị lo đi lễ, đi ăn đi chơi đợi rung chuông rồi gọi bé MG cắt dây ném hàng ra thôi.

Last edited:
oạch, đọc cái cmt của e chị có tý camơrun nên chị phải hỏi ngay Đại ca của chị, Ông ấy bảo:
Tháng 10 al này chị cứ tự tin Tay vịn vào các anh 72 74 nhất định thành công e ạ.
Coi như mình đã gửi niềm đúng cửa, lại thêm vận số có chữ THUẬN nên sau này có chiện ko thành ko đc như ý thì chị biết rõ là mình đã hết được Cô thương ròi.:1cool_byebye:
Bây h chị lo đi lễ, đi ăn đi chơi đợi rung chuông rồi gọi bé MG cắt dây ném hàng ra thôi.
:1cool_byebye:. Ông Hoàng Mười là thiêng lắm, khấn thật lực chị ạ. Chị đi tạ lễ cuối năm hay là đi khấn đới.

dạo này e Mèo với Tay to đi nghỉ
Dat đồ có tý bùi ngùi bùn bùn mà :10:
em đây em đây, chúc cả nhà vui vẻ cuối tuần
ai có số chị TTN cho em xin em vấn an chị cái. inbox ạ
em có nghỉ đâu anh, bụng cũng lưng lửng cổ nhưng kg mua bán nhiều ạ
thầy Dat bùi ngùi gì anh, xuất hiện là thầy ý mắng như chém chả. hãi lắm

Status
Not open for further replies.
Back