Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2016 ( cuộc chiến tiếp diễn....)

Status
Not open for further replies.
Mình mua FLC vội vã khi nhận ra quan điểm cũ của mình(giống 1 số bác)ko hợp với FLC ROS hiện thời,đúng ra về T.A thì chờ lấp gap sẽ vào,tính khí mình nóng vội khi đi tiền và phát hiện ra mình có sai thì vội sửa ngay nên ko chờ..đợi mua giá tốt hơn nhưng ai mà biết được.Hiệntại,case đang lose và KL vẫn còn nguyên.
Vụ Trump,như mình có cmt 1,5 tháng trước,nhưng mình vẫn hold dù có hình dung ra kịch bản hôm nay...đó là "số" khiến vậy,dù có muốn làm khác cũng ko được.
Đành chờ...và vẫn giữ trạng thái,nếu số nó thế thì cứ để nó xảy ra...và mình cũng vui vẻ đón nhận.:")
- Cái đậm thứ nhất, có vẻ ứng nghiệm vụ Hanh, Thông trong tư duy, theo tiết khí chăng? Cái này có liên quan đến "Số" vì em luận thông tin từ ngày sinh của anh.
- Cái đậm thứ hai, anh em ta tiếp tục chiêm nghiệm môn Lục Nhâm... Cái này không liên quan gì đến "Số" theo nghĩa anh đề cập cả. Kết thúc deal mới public, vậy cho nó độc lập, không tác động đến Vấn nhân anh nhé...

Mấy anh chị lên trang foxnews có kết quả cập nhật nhanh nhất, 222 - 202 cho Trump rồi, mấu chốt nằm ở bang Michigan, nếu Clinton lật được 2% ở đây thì mới lật kèo nổi.
Mấy anh/chị chuẩn bị cho kịch bản Trump lên ngôi đi là vừa :1cool_byebye:

Vuốt thế bà con cô bác mắng cho í chứ lị... tôi thì cứ âm thầm... 100 cổ cũng khoe... bà con giật mình tanh tách... để xem son hay đen? :24:
:24: đang nói bầu bán ở bển mà cp j đây a, đơn giản tý đi nào
vdu a nẩu bẩu gửi hoa điện bợ a Chum ấy là đi trước trend, mà xung phong dễ ăn đạn lắm :1cool_byebye:
Vuốt mạnh đi thầy ợ, sắp tới show Victoria Secret zồi, Triumph đu theo thắng là phải :3cool_adore:
show chán ốm, not my style

Status
Not open for further replies.
Back