Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2016 ( cuộc chiến tiếp diễn....)

Status
Not open for further replies.
Pím hàng có lái: Ngày Tân Mão, Nguyệt tướng Mão, Giờ Tỵ - Nam, tuổi Mão, 42 tuổi (em ghép thử thông tin chủ DN, thấy có hợp ứng nên dùng thêm thông tin để hỗ trợ nhé, mặc dù không có thông tin năm sinh cũng vẫn lập quẻ như thường).
Tượng:
- Quẻ: Sửu thừa Thanh Long ứng việc cầu bến. Sửu thuộc thổ có ký can Quý, ấy là bến nước. Thanh Long thuộc Mộc là cây cầu. Tượng cầu bắc trên nước, ngày Tân càng ứng nghiệm.
- Khoá Sát vi cách: Chọn điều ngay lẽ chính, chẳng nên làm việc nguy hiểm quá sức mình. Trong nụ cười có gươm đao, trong mật ngọt có thuốc độc. Gặp đại nhân thì có lợi vì ân huệ cũ, thường dân thì không có lợi, tiểu nhân ắt lâm nguy (Sách bàn thế này thì làm sao phân biệt được tiểu nhân?). Nhân tình bạc bẽo, thế sự khó lường. Phòng phạm cơ mật, tức là mưu kế của kẻ khác. Bất cứ việc gì cũng làm cho lòng mình tiến thoái lưỡng nan, khó mà định đoạt.
Pháp ứng kì: không thấy sách viết
-
Tự luận: Trung truyền phùng thiềm. Nhìn tam truyền thuận lợi từ Sơ cho đến Trung, Mạt thì bất lợi. Nếu được pím từ 2x lên 1xx, thì ăn từ 2x lên 8x thôi.
=> KẾT LUẬN: Chị @TTN phân loại tay chủ mưu là hạng người gì? Nếu tiểu nhân thì loại ngay. Trường hợp không phải là tiểu nhân, thì tương kế tựu kế, theo khúc đầu đến khúc giữa, khúc cuối bỏ chạy. Đây là mưu kế của kẻ khác, mình sẽ bị động, càng suy nghĩ nhiều càng thấy khó mà định đoạt. Như sách viết, trong nụ cười có gươm đao, trong mật ngọt có thuốc độc.

Hết ạ! Em về chăm con luôn đây. Hạ hồi phân giải...
Số mình đúng là phải nương theo người khác, nhưng chị làm bất kỳ việc gì theo mách nước là thấy bứt rứt không yên.
Tổng kết lại các ý tưởng của mình thì tỷ lệ chết rất thấp, nhưng phần nhiều là đứng ì ra, số đã chạy thì rất là ngon. Cơ mà mình lại hay ôm ấp cái con ì ra và mua thêm con giảm giá, còn con chạy ngon thì không có bao nhiêu :109:

Số mình đúng là phải nương theo người khác, nhưng chị làm bất kỳ việc gì theo mách nước là thấy bứt rứt không yên.
Tổng kết lại các ý tưởng của mình thì tỷ lệ chết rất thấp, nhưng phần nhiều là đứng ì ra, số đã chạy thì rất là ngon. Cơ mà mình lại hay ôm ấp cái con ì ra và mua thêm con giảm giá, còn con chạy ngon thì không có bao nhiêu :109:

Cái này không phải là số

Mà là do thói quen giao dịch. Thích thi gan với thằng lì

Lâu lâu nó thành sì tai. Không sửa được. Rồi lại tưởng vận số nó ám vào người. Anh Chim nhỉ?

Cái này không phải là số

Mà là do thói quen giao dịch. Thích thi gan với thằng lì

Lâu lâu nó thành sì tai. Không sửa được. Rồi lại tưởng vận số nó ám vào người. Anh Chim nhỉ?
Số gì đâu, bệnh (triết lý) của dân FA gộc là: Tôi méo có sai, chỉ có TT (bao gồm toàn lũ bầy đàn...) sai thôi, và phải chứng minh cái đúng của mình đến cùng. Bây giờ chưa đúng thì vài năm nữa chắc đúng. Chứng minh mình không sai nó sướng hơn cả kiếm tiền :10:

chính ra bạn kết hợp với Cào và Tuấn Minh rất là thú vị

- Theo quan điểm của em, thì chị chưa hiểu về chữ "Số" nên tạm thời ta không bàn đến nhé.
@Kỷ Sửu
Quên, có chính chủ phím nha nhưng không có giá mục tiêu.
Nam sinh năm 1975, phím lúc 2h 49 phút ngày 26 tháng 10 nhá.
- Tình huống này ta lập song song hai quẻ để đối chiếu và tìm ra điểm chung: Quẻ theo giờ VN em đã có trong tay. Quẻ theo thời gian ở Đức thì chị cho em xin cái Bang để chuyển đổi ạ (em đoán thế nào nó cũng na ná nhau thôi, vì cùng một sự việc, cùng đối tượng, chỉ khác địa điểm).
Ps: Thôi không cần cung cấp nữa chị ạ, em convert và test vài quẻ rồi. Chúng ta chôn quẻ này xuống đất nhé. Cơ hội khác, chị em ta tét lại! :)

Last edited:
TRC bán mất mà lại ôm hmc với cả em gì ở upcom, thật là đắng noofnggg.

Chị thử cách em xem.
con nào nặng mông ->bán
Lỗ >10% ->bán
p/s Trừ phi biết chắc chăn có game j đó thì nên chờ thôi.
thà cầm tiền cho nhẹ đầu để có cơ hội đầu tư mã khác còn hơn ôm nỗi lo trong đầu

Status
Not open for further replies.
Back