Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2016 ( cuộc chiến tiếp diễn....)

Status
Not open for further replies.
Ctck Artex chính là thằng ck FLC ngày xưa, nó thay tên đổi họ để cho có tý khách quan khi định giá ROS :)
ko có ctck a thì cũng có cty ck b thôi bác; hnx còn bị mtm qua mặt thì các ctck có là gì; chỉ là công cụ, đúng sai tùy ng dùng

mà phải nói là vi dịu thặc:3cool_adore:, CTD còn ko có số trong top :24::24::24:
@dash177 : mình ko nới cụ thể về case HPG nhé, và ko chêu dát đồ nha :1cool_byebye:
để cho clear thoai chi :4:

Anh Dash hôm nay làm sao ấy nhỉ? Nhạy cảm qué :21:
hờ hờ, có j nhạy cảm đâu nhở, chart nó như thế mà ông nào nhẩy cẫng đc thì phải cúng thoai a :1cool_byebye:
HPG thì các công ty ck đều đưa khuyến nghị mua mà hổng tăng được thì theo kinh nghiệm của mình là khó tăng trong ngắn hạn đấy.
+
Em vẫn giữ chỉ chưa mua thêm, nhưng cũng không phải chê để mong nó về 37 đâu ạ. Chỉ là không lạc quan thôi.
= total conflict
khó tăng thì giữ làm gì? HPG sw giữ giá là đã mừng, cửa down lớn hơn cửa up; mà down tiếp thì coi như gãy hết các loại sp: từ 1 uptrend suy yếu khởi đầu 1 downtrend lênh láng:24: >>> tóm lại là ko nên giữ thép trong thgian này.

chuẩn luôn là cả loạt từ SSI, VCSC tới VPBS... đồng loạt ra báo cáo khuyến nghị mua HPG với target quanh 5x hoặc hơn.
HPG mà thành công trong lĩnh vực nông nghiệp và thức ăn chăn nuôi nữa thì 5X không là gì.
Nhưng câu hỏi đặt ra là liệu có thành công không?
Mua 4x để cầu nó lên 5x thì chị không rảnh đến vậy.

chuẩn luôn đấy chúng nó lùa các anh chết nhăn răng không chửi chúng nó

Có công ty xui múc con ROS 57 lên 90 lãi lồi mồm các anh lại không nghe
Anh có dám bỏ hết tài sản vào ROS không?
Nếu anh không tự tin đến mức đó thì người ta nghi ngờ và không dám theo khuyến nghị cũng đúng thôi.

Status
Not open for further replies.
Back