Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2016 ( cuộc chiến tiếp diễn....)

Status
Not open for further replies.
Em lại quan tâm 668 - MA15 của weekly hơn. Từ T3/2106 đến giờ, 4 lần chạm, 4 lần đều nảy lại rồi, chưa biết lần này ra sao. Tuy nhiên, cảm giác 668 lần này em thấy khá mong manh khói sương!
"Downtrend ngầm" các mốc để cho vui đã gay. 670 đâu bác

Thị trường bị ảnh hưởng mạnh bởi mã mới lên sàn là ROS thì điểm số đâu còn quan trọng nữa.
THực tế điều chỉnh khá nhiều rồi nên mã nào có nền tảng vững chắc hoặc tiềm năng tăng trưởng thực sự tốt thì nên giữ lại và đợi điều chỉnh có dấu hiệu kết thúc thì mua thêm.

VN all share đại diện cho 2 sàn mất 1% đấy nhé

Dùng birthday chuyển sang quẻ 8 tự Hà Lạc, có 8 quẻ sau đây gọi là quẻ được quần chúng theo: Phục, Sư, Khiêm, Dự, Tỷ, Tiểu Súc, Đỉnh, Bác.
Trong lĩnh vực tài chính đó là có nhiều người hóng, bám càng, pho lô...
Chờ tí, chứng minh ngay bằng 1 ông vĩ đại....

Last edited:
Dùng birthday chuyển sang quẻ 8 tự Hà Lạc, có 8 quẻ sau đây gọi là quẻ được quần chúng theo: Phục, Sư, Khiêm, Dự, Tỷ, Tiểu Súc, Đỉnh, Bác.
Trong lĩnh vực tài chính đó là có nhiều người hóng, bám càng, pho lô...
Chờ tí, chứng minh ngay bằng 1 ông vĩ đại....

Chắc không phải tôi rồi anh ơi

Nhưng tôi vẫn hóng cái tên...

Có mấy ace trong đây cũng được hóng, bám càng liên tục là: @Colaido , @chim_non , @Kỷ Sửu , @dash177 ... Mời ace nhập vào đường link dưới đây kiểm tra, xác nhận giúp: http://tuvilyso.org/tool/battuhalac/
Phải 4/4 mới xác nhận lý thuyết này, 3/4 cho qua. :1cool_byebye:
P/S: Chỉ cần trả lời Có hoặc Không, không cần post hình hay nói chính xác mình quẻ gì cũng được.

Last edited:
Ôi trời, caco Hậu thiên được quẻ Bác có nguyên đường nằm ngay hào 6 là tuyệt vời rồi.

Là sao anh ơi, anh giải kỹ kỹ dùm em đi, chứ cái cờ bạc mà nhiều người nghe, thì nhiều người chửi, em không quan tâm lắm anh ơi...

Là sao anh ơi, anh giải kỹ kỹ dùm em đi, chứ cái cờ bạc mà nhiều người nghe, thì nhiều người chửi, em không quan tâm lắm anh ơi...
Được quẻ Bác là một trong 8 quẻ được quần chúng theo, lại ngay hào Nguyên đường nữa, Mệnh người đó làm công tác quần chúng rất tốt.

Được quẻ Bác là một trong 8 quẻ được quần chúng theo, lại ngay hào Nguyên đường nữa, Mệnh người đó làm công tác quần chúng rất tốt.

Trời, anh giải đáp chi tiết giùm em rồi pm anh ơi, anh mà rảnh giúp em đi anh ....

Warren Buffett: Hậu thiên quẻ Phục
View attachment 4038
- Anh ơi, cái ý này hay nhưng em không có chắc ạ.
- Tuy nhiên, từ Tử vi cho đến Tử bình, Hà lạc đều thiếu cái khoá "Thời" rồi. Cụ Hà Uyên đã nhắc, nhưng cụ ấy giấu tịt luôn, không show cách tìm. Cụ chỉ giới thiệu sách của 3 ông: Kinh Phòng, Dương Hùng, Tiêu Diên Thọ. Trong Thái Ất kể ngày thì có khái niệm Can ngày chựu khí, bắt đầu từ đây để Crack cái chữ "thời". Có cả thảy 8 vòng chu kỳ, ví dụ cũng là GIÁP TÝ, nhưng ý nghĩa khác nhau đối với mỗi vòng... Được giấu bên trong Lục Nhâm, cụ H.U chỉ vậy.
- Em đang crack chỗ này, mà nhũn não quá... Bao giờ xong thì em chia sẻ với anh ạ... Hy vọng crack được.
Ps: Anh hứng thú với Hà Lạc thì trên tuvilyso có file excel của cụ CopyPaste, anh tải về backtest cho tiện. Bye anh! :1:
Link đây ạ:
Trình Bát Tự Hà Lạc trên Excel

Status
Not open for further replies.
Back