Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2016 ( cuộc chiến tiếp diễn....)

Status
Not open for further replies.
chiện cũ next đi a bếc, tính chuyện mơi có con bia lên sàn đua tới mấy được chuyên gia úp cơm ới:1cool_byebye:

Cám ơn anh đã bênh vực
nay tôi mua được thêm 100 cổ giá 68.2 để bình quân giá
500 giá 77, 500 giá 75
Tôi quyết đầu tư giá trị kiêm tăng trưởng anh nhé....
Cổ phiếu bia cung cũng rất ít... tiếp tục bet cửa tăng giá, sure win....

Cám ơn anh đã bênh vực
500 giá 77, 500 giá 75
Cứ nghe thấy sure win là hệ thống phòng ngự tự nhiên bị kích hoạt :21::21::21:

Cám ơn anh đã bênh vực
500 giá 77, 500 giá 75
Thấy anh kẹp, lòng em vui sướng quá.

Có người đá xoáy anh tỷ phú thứ 2 trên Cà phê phố này các thầy (đúng ngày anh lên đỉnh) :21:
Thánh soi và giáo chủ chơi chữ còn phải gọi bằng cụ nhá :24:
http://cafef.vn/chieu-tro-moi-cua-doi-in-giay-tren-ttck-viet-nam-20161027144857457.chn
"Chiêu “Rắc thính”
" ...Cổ phiếu được mệnh danh là “Cha của Soros” từ ngày chào sàn đã tăng hơn 500%...."
Kèm cái ảnh cho sinh động :21:
“Cha của Soros” :21:

Có người đá xoáy anh tỷ phú thứ 2 trên Cà phê phố này các thầy (đúng ngày anh lên đỉnh) :21:
Thánh soi và giáo chủ chơi chữ còn phải gọi bằng cụ nhá :24:
http://cafef.vn/chieu-tro-moi-cua-doi-in-giay-tren-ttck-viet-nam-20161027144857457.chn
"Chiêu “Rắc thính”
" ...Cổ phiếu được mệnh danh là “Cha của Soros” từ ngày chào sàn đã tăng hơn 500%...."
Kèm cái ảnh cho sinh động :21:
Dù cafef có PR hay dìm hàng cũng không ăn thua vì Hôm trước có bài PR cổ khác đậm nét nhưng cũng không cứu vãn tình thế dc:21:
http://s.cafef.vn/hpg-200219/tang-t...a-phat-van-la-bluechip-re-nhat-thi-truong.chn

cái... đầu tư dài hạn là mình bỏ qua những cái dao động tầm +/-30% anh nhé.... mình cảm thấy đầu tư vào tương lai DN mà cứ nhìn giá hàng ngày có gì đó không phải đạo...
Dạ! sáng giờ ko thấy anh ra khỏi tổ nên e chọt chọt cho a ra cm cho vui cửa vui nhà:1cool_byebye:...
Nghe Dát đồ hỏi thì ra là con BHN mai lên ớ úp...ở úp thì đua thoai:19:

Anh đang nói con HAT ah...con này em ko quan tâm...em đang có xu hướng xa lánh 2 sàn chính kia trong giai đoạn này:1cool_byebye:
BHN a ơi, mai tham chíu 39
Cám ơn anh đã bênh vực
500 giá 77, 500 giá 75
1 chủ thì chơi, nhưng đang cá mập đang quẩy nhau thì cá lòng tong vào làm chi; chỉ biết chúc a mai mắn ợ
---
con bia thì cung ít thặc, vấn đề là có cầu cao không a ợ; chớ cái nhãn bia Hà Nội có vẻ ngày càng tụt thị phần ấy

BHN a ơi, mai tham chíu 39

1 chủ thì chơi, nhưng đang cá mập đang quẩy nhau thì cá lòng tong vào làm chi; chỉ biết chúc a mai mắn ợ
---
con bia thì cung ít thặc, vấn đề là có cầu cao không a ợ; chớ cái nhãn bia Hà Nội có vẻ ngày càng tụt thị phần ấy

Nó bị đẩy khỏi thành phố là đương nhiên
giờ nó về nông thôn
thằng này chi phí mkt dù khổng lồ nhưng vẫn khá thấp trong ngành. Nên lợi nhuận cũng khá tốt
habeco giờ là thương hiệu bia giá rẻ... cũng dễ cạnh tranh
Tuy nhiên khôgn phân tích nhiều... con nào phân tích nhiều cuối cùng cũng tèo hết là sao

Nó bị đẩy khỏi thành phố là đương nhiên
giờ nó về nông thôn
thằng này chi phí mkt dù khổng lồ nhưng vẫn khá thấp trong ngành. Nên lợi nhuận cũng khá tốt
habeco giờ là thương hiệu bia giá rẻ... cũng dễ cạnh tranh
Tuy nhiên khôgn phân tích nhiều... con nào phân tích nhiều cuối cùng cũng tèo hết là sao
ko sao a ợ, đó là lí do khối tích phân nên tách hẵng vs khối trading :21::21::21:
2010

2015

1 + 2 + 3 rõ là ko tăng trưởng, vậy giá nào cho e ý :115:
39*231.8 ~ 9k vốn hóa; với ngành cứ bán được sp là giầu thế này, trả lên 150k vại :111::111::111:

ko sao a ợ, đó là lí do khối tích phân nên tách hẵng vs khối trading :21::21::21:
2010

2015

39*231.8 ~ 9k vốn hóa; với ngành cứ bán được sp là giầu thế này, trả lên 150k vại :111::111::111:

Mấy anh trên bộ về tiêu tiền hoành lắm. Có cái anh làm cả cái biệt thự khuôn viên nhà máy, như vua. Sang hơn cả Bí thư HN

eps tầm 4k, mà tiền phá kinh hoàng. Tiền mkt, tiền đi học, tuồn qua sân sau hết

Dự CPH xong đuổi các anh ấy đi thì lợi nhuận cải thiện tốt, cực tốt. Thị phần cũng có cơ cải thiện. Mà thực chất không cần tăng thị phần mà chỉ cần keep up with tăng trưởng ngành bia tầm 10%/năm là khá rồi...

2010

2015

Anh PR nhiều thế =)), chắc ôm hàng rùi à

NN & Casberg nắm như vậy thì ông nào đuổi cổ được mấy ông vua con Cờ huynh ơi.
LNG tèo, LNST cũng tèo... mặc dù DT có tăng. FA thì có giá 20 mới ngon được... BV thì tầm 21, chưa tính cái thuế TTDB phải nộp về cho NN.
Cao hơn giá 30 thì nhường các anh / chị tất... lái lên 300 rất là nhẹ nhàng...kkk
Mấy anh trên bộ về tiêu tiền hoành lắm. Có cái anh làm cả cái biệt thự khuôn viên nhà máy, như vua. Sang hơn cả Bí thư HN

eps tầm 4k, mà tiền phá kinh hoàng. Tiền mkt, tiền đi học, tuồn qua sân sau hết

Dự CPH xong đuổi các anh ấy đi thì lợi nhuận cải thiện tốt, cực tốt. Thị phần cũng có cơ cải thiện. Mà thực chất không cần tăng thị phần mà chỉ cần keep up with tăng trưởng ngành bia tầm 10%/năm là khá rồi...

Anh PR nhiều thế =)), chắc ôm hàng rùi à
à nói thẳng luôn loại như a ráng đọc với hiểu, đừng cố tỏ ra nguy hiểm, ok? :1cool_byebye:
NN & Casberg nắm như vậy thì ông nào đuổi cổ được mấy ông vua con Cờ huynh ơi.
LNG tèo, LNST cũng tèo... mặc dù DT có tăng. FA thì có giá 20 mới ngon được... BV thì tầm 21, chưa tính cái thuế TTDB phải nộp về cho NN.
Cao hơn giá 30 thì nhường các anh / chị tất... lái lên 300 rất là nhẹ nhàng...kkk
niêm yết đã, thoái đuổi gì cũng có lộ trình chớ:21:

Last edited:
..." Đời không là mơ, và nghịch cảnh thì luôn tồn tại. Hãy tin tôi đi, dù bạn có tử tế đáng yêu như thiên thần thì không phải ai cũng thích bạn đâu, thậm chí sẽ luôn có ai đó ghét bạn cay đắng. Bài học ở đây là bạn phải luôn mạnh mẽ. Những kẻ đáng ghét giúp bạn luôn rèn luyện bản lĩnh của mình, căng não để đối phó và củng cố tinh thần để chiến thắng. Dù gặp họ chẳng vui chút nào nhưng nhờ họ mà bạn trở thành con người kiên cường và bản lĩnh hơn nhiều đấy.

Chẳng ai trong chúng ta muốn bị ghét hay muốn kết nạp những “kẻ thù” vào cuộc sống của mình. Nhưng xét cho cùng thì những kẻ ghét bạn đó lại chính là những người dạy bạn những bài học đáng giá và khó học nhất trong đời.
"...

( Sưu tầm )

Last edited by a moderator:
" Đời không là mơ, và nghịch cảnh thì luôn tồn tại. Hãy tin tôi đi, dù bạn có tử tế đáng yêu như thiên thần thì không phải ai cũng thích bạn đâu, thậm chí sẽ luôn có ai đó ghét bạn cay đắng. Bài học ở đây là bạn phải luôn mạnh mẽ. Những kẻ đáng ghét giúp bạn luôn rèn luyện bản lĩnh của mình, căng não để đối phó và củng cố tinh thần để chiến thắng. Dù gặp họ chẳng vui chút nào nhưng nhờ họ mà bạn trở thành con người kiên cường và bản lĩnh hơn nhiều đấy.

Chẳng ai trong chúng ta muốn bị ghét hay muốn kết nạp những “kẻ thù” vào cuộc sống của mình. Nhưng xét cho cùng thì những kẻ ghét bạn đó lại chính là những người dạy bạn những bài học đáng giá và khó học nhất trong đời. "
oach, chép nguyên đoạn văn vại nhớ trích nguồn bạn ơi...:1:

nó có nguồn có link bạn ợ
Những câu như vậy đố chị chỉ ra được nguồn gốc thực sự của nó đấy. Cứ copy and paste là em cho trong ngoặc kép trừ khi biết và nhớ rõ chính xác câu đó của ai hi hi hi....

Status
Not open for further replies.
Back