Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2016 ( cuộc chiến tiếp diễn....)

Status
Not open for further replies.
Ơ, chuyển sang cung cầu cổ phiếu thì em còn biết nói gì nữa đây?
Anh ấy đặt cửa MSN mua vào liên tục để gia tăng sở hữu nên giá cổ phiếu sẽ tăng.
Quá chuẩn về mặt lý thuyết rồi
Mình đợi xem cầu mà nhiều giá tăng dần kiểu bền vứng thì phải theo thôi.
Đã nói ở trên dzồi... Bet vì thuyết âm miu... chứ cung cầu đố ông nào tính chuẩn được... trừ bọn VSD. :21:

Trời ơi
Thằng định giá, nhưng phải xuống tiền
Chứ định giá bằng mồm thì thôi...
Trên phương diện nhà đầu tư cá nhân, mình đặt cửa VSN sẽ tăng như VCF khi xưa, từ mức 35k lên 235k sau khi MSN liên tục mua vào. Thời hạn 3 năm
cửa xuống là 67.000 đồng. Bằng đấu giá lần đầu
mềnh trả nửa giá thấp nhất trên kia, đặt cửa MSN ko thể mua thêm vì rất nhiều lí do, hí hí :1cool_byebye:

Đã nói ở trên dzồi... Bet vì thuyết âm miu... chứ cung cầu đố ông nào tính chuẩn được... trừ bọn VSD. :21:
Cái hôm bực mình tưởng công ty chứng khoán tiệt lộ klg Tl4 của mình ý, bọn nó bảo chỉ cần 5.000.000 VND thôi sẽ có chi tiết danh sách cổ đông và giao dịch của 1 mã cổ phiếu. Bọn VSD láo thật.

Cái hôm bực mình tưởng công ty chứng khoán tiệt lộ klg Tl4 của mình ý, bọn nó bảo chỉ cần 5.000.000 VND thôi sẽ có chi tiết danh sách cổ đông và giao dịch của 1 mã cổ phiếu. Bọn VSD láo thật.
Thôi em xin lui, hôm nay tự dưng hứng chí, toàn chém mấy cái chủ đề tào lao bí đao, không có giá trị hữu dụng với bản thân ạ... :102:

Biết thế nên chỉ dám chơi có 1 lot 100 cp, tiêu khiển lúc nông nhàn :21:
Bán 74 rồi, bay 1 củ tét vía Cờ huynh :24:

Đại ca mua 84?
Chia buồn với đại ca
Em mua 75.5. Nhưng 1k. Tạm ghi nhận lỗ 3,5 củ cho chẵn. Tuy nhiên mới có -5% nên chưa lo lắng ạ

thì thằng GD điều hành
Nó mua để giữ chỗ làm ăn
nó quan tâm gì đến giá sau khi mua
kể cả xuống 5.000 đồng thì tài sản thực của nó vẫn vậy đúng o?
đính chính là giá về 3.5 -3.7 anh ợ

• Like
Reactions: TTN
Đại ca mua 84?
Chia buồn với đại ca
Em mua 75.5. Nhưng 1k. Tạm ghi nhận lỗ 3,5 củ cho chẵn. Tuy nhiên mới có -5% nên chưa lo lắng ạ
Đúng rồi, mua có báo cáo trên này mà, for fun nên không vấn đề gì đâu, Cờ huynh đừng ngại :21:

Status
Not open for further replies.
Back