Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2016 ( cuộc chiến tiếp diễn....)

Status
Not open for further replies.
Không đâu, đã nói là không chơi anh Đơn nữa rồi mà :1:
Nhưng giờ sẽ hạn chế nói tên mã, không lắm người lại thích soi, mát mẻ, đá xéo mất vui :24:. Cô thương mình lúc nào thì mình cứ cảm ơn cô rồi bỏ tiền vào túi đong gạo cho các cháu thôi :63::5cool_big_smile:
hí hí, cứ để đạt 30% rồi pub cũng thú vị ròi :1::1:
p/s: mình đoán đc 3 ký tự xxx đấy.

hí hí, cứ để đạt 30% rồi pub cũng thú vị ròi :1::1:
p/s: mình đoán đc 3 ký tự xxx đấy.
Nhưng giờ sẽ hạn chế nói tên mã, không lắm người lại thích soi, mát mẻ, đá xéo mất vui :24:. Cô thương mình lúc nào thì mình cứ cảm ơn cô rồi bỏ tiền vào túi đong gạo cho các cháu thôi :63::5cool_big_smile:
Sắp tới diễn đàn vắng như chùa bà đanh rồi.
Em cũng ra chợ hóng chứ ở đây thì cầm chắc là đói :21:

Sắp tới diễn đàn vắng như chùa bà đanh rồi.
Em cũng ra chợ hóng chứ ở đây thì cầm chắc là đói rồi :21:
Nhầm to. Anh em lên 4R là để tán phét trong lúc ngắm bảng cho vui chứ có phải là lên để hóng hàng đâu mà vắng :1:
Chẳng nhẽ lúc nào cũng phải lồi mắt ra soi mã ngắm bảng thì nó mới có vẻ nghiêm túc và chuyên nghiệp :19:

Em ko có ý mát mẻ, đá xéo nhé hizzz

Inbox cho em xin cũng đc anh ạ :((( bữa giờ đc tẹo con cào huynh phím vẫn đói quạ.

Status
Not open for further replies.
Back