Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2016 ( cuộc chiến tiếp diễn....)

Status
Not open for further replies.
Không hiểu là chuyện gì nhỉ?
Thấy dân tình đang đồn A Tài đang rút tiền qua phương cách tồn kho ảo để tạo được doanh thu. Khả năng cao DC kẹp nặng MWG time dài rồi!
Khảo sát 2 của hàng MWG gần nhà doanh thu nhiều nhất vào 2 ngày cuối tuần mà trung bình mỗi ngày cuối tuần ko quá 100 triệu. Trong khi báo cáo a đưa ra doanh thu trung bình cửa hàng cả tháng là hơn 4.2 tỷ tức mỗi ngày phải 140 triệu :)

Thấy dân tình đang đồn A Tài đang rút tiền qua phương cách tồn kho ảo để tạo được doanh thu. Khả năng cao DC kẹp nặng MWG time dài rồi!
Khảo sát 2 của hàng MWG gần nhà doanh thu nhiều nhất vào 2 ngày cuối tuần mà trung bình mỗi ngày cuối tuần ko quá 100 triệu. Trong khi báo cáo a đưa ra doanh thu trung bình cửa hàng cả tháng là hơn 4.2 tỷ tức mỗi ngày phải 140 triệu :)
TB mà anh. Chỗ nhiều bù chỗ ít :21::21::21:

Case này em canh khá kỹ nhưng vẫn bị miss bác ạ... em nằm chờ vùng giá dưới 11 vì muốn discount rủi ro vụ thanh tra môi trường chưa có kết quả... hơi tiếc nhưng nguyên tắc đặt ra là phải tuân thủ anh ạ...
Hôm nay mình làm thiêu thân 130K giá 15.1,ko biết vận son sắp hết chưa hay ...:")

thấy 22 cửa hàng mà BIC đuổi MWG ra anh Tài cũng bảo ở đấy doanh thu ít, không hiểu anh Tài bù kiểu gì nhỉ :-??
Mấy quỹ đầu tư MWG năm nay thắng đậm quá. Giờ bán ra giá nào cũng lãi nên chắc không định pr để đổ lên đầu bà con đâu. Chủ yếu là vẫn kỳ vọng cao thôi :1:

Mấy quỹ đầu tư MWG năm nay thắng đậm quá. Giờ bán ra giá nào cũng lãi nên chắc không định pr để đổ lên đầu bà con đâu. Chủ yếu là vẫn kỳ vọng cao thôi :1:
Bán ra kiểu gì chị, thanh khoản nó như thế , chỉ 2,3 quỹ thay đổi view dài hạn, vì hiện tại họ đang tin tưởng vào tài sản vô hình MWG có, nhưng khi cái vô hình ảo diệu biến mất thì bán trên sàn là đứt thanh khoản luôn. Còn DC và Elite mà táng ra thì không khác gì PVD hồi 2014. Trước mắt 7.3 triệu esop giá vốn bằng 0 tháng 12 được bán trên sàn, chỉ cần 30% này táng ra đủ mệt rồi !!!
Chị @TTN quay lại TRC chưa? http://giacaphe.com/gia-cao-su-truc-tuyen/ dòng cao su thiên nhiên qua đáy có vẻ ổn rồi, khả năng tạo đáy tù. Trên thị trường thế giới vol tăng đi kèm giá tăng đúng bài của các cao thủ TA trên VC này!

Last edited:

hi các anh chị, follow cái topic này của các anh chị một thời gian thấy rất hữu ích, vậy nên giờ đây em xin được xuất hiện và thi thoảng nêu vài ý kiến hay bình loạn cá nhân nhỏ bé, mong các anh chị đừng chê trách :p

• Like
Reactions: TTN
Status
Not open for further replies.
Back