Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2016 ( cuộc chiến tiếp diễn....)

Status
Not open for further replies.
Hôm nay ai mua xong cũng thở phào nhẹ nhõm ... không bị úp sọt rồi :D hí hí ... em nghĩ thôi đã buồn cười , đua lệnh xong thấp thõm sợ bị úp sọt ... mà VNI dạo này diễn cũng đạt :D
phiên nay có giề đâu a
6tr chiến sĩ pvd + 7.8 tr pvs về nước làm anh hùng thì ta phớ lâu
còn liệt sĩ thì cấp bằng ghi công :1cool_byebye:

phúc ai người đó hưởng, thầy xem có ké được dăm cốc sinh tố lúa mạch thì cũng là phúc của thầy hưởng ké :1cool_byebye:
ko ngại trade loại hót như này, nhưng bài ngta nắm hết, ké thì cũng 1 2 lá thôi chớ có dám ... :2cool_burn_joss_stick:
E uống món đó ở đâu đấy, quầy dưới sảnh VNDS có ko e???
ps: món rắn om sấu ấy dash sợ bằng chết, ko dám thử đâu nạ :2cool_after_boom:
kaka đúng là ngoài ông son chỉ có chị là hiểu e :1cool_byebye:

Không hiểu cả nhà pt thấy thế nào.:beer_smile:. Chém ...vù...vù. hiiiiiiiiiiii
Chứ cảm nhận theo ngu ý của em thì TT chưa thể lên lúc này luôn được. Hay càng già càng sợ với hết tham... + ngu. hiiiiii
Kể cả là nhóm Oil có tin Opec cắt giảm sản lượng.... cũng chưa lên được.
Thanks!... all:banhbao25:

kaka đúng là ngoài ông son chỉ có chị là hiểu e :1cool_byebye:
Tối rảnh rỗi ngồi phòng đợi, chị đọc mấy cái thớt bên VF thấy các ae tranh luận xôm quá ( a.Tài nói nọ kia... ). Yêu nhất là Linhbach sau bao năm ngôn ngữ vẫn búa bổ vậy và hotboy có 1 cmt chí lý " các anh em tích phân cổ phiếu tranh cãi như mổ bò dưng đến lúc được ăn ko còn ai trên tàu " kkk
-------------

Không hiểu cả nhà pt thấy thế nào.:beer_smile:. Chém ...vù...vù. hiiiiiiiiiiii
Chứ cảm nhận theo ngu ý của em thì TT chưa thể lên lúc này luôn được. Hay càng già càng sợ với hết tham... + ngu. hiiiiii
Kể cả là nhóm Oil có tin Opec cắt giảm sản lượng.... cũng chưa lên được.
Thanks!... all:banhbao25:
:banhbao14::banhbao14::banhbao14: Vậy mai em thò 2 chân ra ngoài cửa sổ luôn. Có biến là nhảy liền

Tạo vốn hoá và thành khoản còn vào etf
Maybe, khiếp a Q thặc, quay tay 9th ts x n lần
:banhbao14::banhbao14::banhbao14: Vậy mai em thò 2 chân ra ngoài cửa sổ luôn. Có biến là nhảy liền
Thò kiểu này, có biến là xác định chia tay 2 chưn a nhé, đầu mình ở lại:111:
Tối rảnh rỗi ngồi phòng đợi, chị đọc mấy cái thớt bên VF thấy các ae tranh luận xôm quá ( a.Tài nói nọ kia... ). Yêu nhất là Linhbach sau bao năm ngôn ngữ vẫn búa bổ vậy và hotboy có 1 cmt chí lý " các anh em tích phân cổ phiếu tranh cãi như mổ bò dưng đến lúc được ăn ko còn ai trên tàu " kkk
-------------
hoang tưởng, mà thoai, dạo này e hiền roài:24:
Xanh: nhận xét về cp thì cứ tách ra khỏi giá chị ợ; đc cp này mất cp khác tự mình biết.

Maybe, khiếp a Q thặc, quay tay 9th ts x n lần

Thò kiểu này, có biến là xác định chia tay 2 chưn a nhé, đầu mình ở lại:111:

hoang tưởng, mà thoai, dạo này e hiền roài:24:
Xanh: nhận xét về cp thì cứ tách ra khỏi giá chị ợ; đc cp này mất cp khác tự mình biết.
Thôi thì được vậy cũng mừng :10::10::10::10::10::10:, chứ thánh ngáp cứ chồi lên rồi bịt mũi đeo khẩu trang hoài cũng bùn.
-----
quý này viết report xong sớm sướng tay ; lại còn ko phải trăn trở lựa từ chọn í hạ xuống bản kiểm điểm với đồng môn. hichic

Last edited:
Cách khớp lệnh của VGG 2 hôm nay là có ý gì các anh chị nhỉ?
Cứ đầu giờ ném vài chục nghìn giá đỏ, trong phiên để mặc cho gà con thoái mái mua lên giá hôm sau vẫn không chạy đi đâu được.

Hê nô ngày cuối tuần :1:
@Colaido: Giang sơn dễ đổi, bản tính khó rời mà. Cao thủ thì lời ăn tiếng nói phải khác người tí :10:, Giáo chủ dạo này mà hiền à :44:, công nhận trừ những lúc đanh đá thì cũng hiền hơn thật :71:
Lại nói xấu người khác sau lưng rồi. Đừng như thế chứ :19:

Status
Not open for further replies.
Back