Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2016 ( cuộc chiến tiếp diễn....)

Status
Not open for further replies.
Niềm vui của taers là đơn giản vậy thôi, nở chạy đi đâu kệ nở miễn cua ra chân mọc càng là vui.

Giao dịch này chỉ chết NĐT máu vay tiền nóng đánh nhanh thoai. :21::21::21::21::21:
chủn chị ợ, ai bẩu tham :21::21::21:
nhưng cái này khó cản lắm :19:

Niềm vui của taers là đơn giản vậy thôi, nở chạy đi đâu kệ nở miễn cua ra chân mọc càng là vui.

Giao dịch này chỉ chết NĐT máu vay tiền nóng đánh nhanh thoai. :21::21::21::21::21:
Ấy chết, cô đừng nói thế, lại đ.ụng chạm mất hay cô ơi :68:.
Đánh nhanh cũng rất hay đấy, mỗi tội mình không đủ khả năng nên không theo kiểu ấy được, thôi thì đành vui vẻ với niềm vui be bé hàng ngày thôi vậy :1:

hí hí, mình vui trong cái ao cô đặc này là đủ. Chạ ngại đ ụng chạm ai ngoài kia cạ
:21:
Biết thế, nhưng cũng nên lựa lời cho đỡ mất hòa khí thì tốt hơn. Ai cũng giỏi cả, nam quyền bắc cước không nên phạm nhau cô ạ, miễn là cả nhà vui :21:
Just for fun: Vua cà khịa trêu trọc nhau như Giáo chủ mà cũng có lúc hờn mát cơ mà, ai chả là người, và cũng có lúc rất dễ vulnerable ... :24:

Last edited:
Biết thế, nhưng cũng nên lựa lời cho đỡ mất hòa khí thì tốt hơn. Ai cũng giỏi cả, nam quyền bắc cước không nên phạm nhau cô ạ, miễn là cả nhà vui :21:

Cua anh mọc chân mọc càng anh vui, cua em rụng chân rụng càng em điên kệ em... em mà lúc nào cũng lãi từ 100% đến 300% thì hòa khí ngất trời:24: anh vui em chấp nhận, anh cũng phải để cho em điên chứ.(lỗ chết mi ạ vui thế éo là được)..:1cool_look_down: Muốn tất cả cùng vui anh phím em con nào ngon ngon sẽ lên 30%/năm đi anh
đôi khi ý kiến trái chiều - chỉ để người ra quyết định cân nhắc.
Có khi các bác bên quán Thiền trả vờ cãi nhau để nhắc có gì bất ổn cần cảnh giác thì sao?

Cua anh mọc chân mọc càng anh vui, cua em rụng chân rụng càng em điên kệ em... em mà lúc nào cũng lãi từ 100% đến 300% thì hòa khí ngất trời:24: anh vui em chấp nhận, anh cũng phải để cho em điên chứ.(lỗ chết mi ạ vui thế éo là được)..:1cool_look_down: Muốn tất cả cùng vui anh phím em con nào ngon ngon sẽ lên 30%/năm đi anh
Có khi các bác bên quán Thiền trả vờ cãi nhau để nhắc có gì bất ổn cần cảnh giác thì sao?
:21::21::21:

cũng đợi 3 chữ cái :1cool_dribble:

Status
Not open for further replies.
Back