Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2016 ( cuộc chiến tiếp diễn....)

Status
Not open for further replies.
Có nghi ngờ đâu mà nghĩ rằng nó không đi xa được mà cũng không hấp dẫn theo kiểu định giá để nắm giữ nên bán ấy mà. Sáng chả khuyên bác nào đó đừng bán theo còn gì?
Vẫn hấp dẫn mà.
EPS 8 tháng 2440, vị chi 1 năm 4.000.
Công ty đầu ngành, P/E hợp lý lấy 15 đi cho nó nhã, vậy giá 60 là hợp lý, hehe.

Có nghi ngờ đâu mà nghĩ rằng nó không đi xa được mà cũng không hấp dẫn theo kiểu định giá để nắm giữ nên bán ấy mà. Sáng chả khuyên bác nào đó đừng bán theo còn gì?
thanks chị, sáng thấy anh Cá vào sớm, a.Chim dự định đi du lịch cho khuây khỏa, và nhất là chị đang son mà bán nó nên em lo. May mà có chị cản lại. Giờ nó phá cản rồi, em yên tâm hold

thanks chị, sáng thấy anh Cá vào sớm, a.Chim dự định đi du lịch cho khuây khỏa, và nhất là chị đang son mà bán nó nên em lo. May mà có chị cản lại. Giờ nó phá cản rồi, em yên tâm hold
Thầy không biết rồi, em mà đi chơi VNI hay lên mạnh lắm, thế nên VCers HN nhiều lúc còn định đóng tiền cho em đi chơi cơ :21:

hỏi mấy ông làm fund giải thích tại sao tây cứ hở room là mua FPT thì mấy ông bảo FPT có định giá thuộc loại rẻ nhất thế giới khi so với các cổ công nghệ khác. Nên nếu FPT bán trading, bán shop và mua tele thì nó thành cty công nghệ thì cần áp dụng cách định giá phù hợp với nó. E ko biết cách định giá cụ thể là gì, vì e chỉ là người đu bám.

Status
Not open for further replies.
Back