Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2016 ( cuộc chiến tiếp diễn....)

Status
Not open for further replies.
Không anh ạ .lúc VC bàn tán về FPT em cũng thích. nhìn ok lắm nhưng bận 2 hôm lỡ mất điểm vào theo ý mình nên em bỏ. FPT sáng giờ cũng chưa có CE. em F kia hàng ruòi muỗi thôi mà anh

Thầy cứ trêu, system thầy 2 giây là ra ngay . chắc em hiểu sai tiết cung như thế nào rồi. để hỏi VC học lại đã . # 4 thầy biết tỏng rồi còn gì .
mà hết CE rồi. vùng 5.5-5.6 này xương xẩu lắm chắc phải nhằn vài phiên mất. Nhưng mà em kg thích CE lúc này đâu, mỗi ngày xanh nhẹ chút là được. bạo phát bạo tàn .
Giờ chuyển sang tiết cầu hi hi
tiết cung là chả ai thèm bán chớ:1cool_byebye:
đc chục con gà rồi, bán đi chế:111:
VCers dạo này tế nhị quá, hôm nay TT đẹp như tiên nữ mà chưa thấy nhảy múa nhiều :10:
Thôi để mình đóng vai ác tí vậy :banana105::banana105::banana105:
ko ai cũng có danh mục thần thánh như anh, nhạc nào cũng nhảy, tt xanh đỏ đều tốt cả :24:

Không anh ạ .lúc VC bàn tán về FPT em cũng thích. nhìn ok lắm nhưng bận 2 hôm lỡ mất điểm vào theo ý mình nên em bỏ. FPT sáng giờ cũng chưa có CE. em F kia hàng ruòi muỗi thôi mà anh

Thầy cứ trêu, system thầy 2 giây là ra ngay . chắc em hiểu sai tiết cung như thế nào rồi. để hỏi VC học lại đã . # 4 thầy biết tỏng rồi còn gì .
mà hết CE rồi. vùng 5.5-5.6 này xương xẩu lắm chắc phải nhằn vài phiên mất. Nhưng mà em kg thích CE lúc này đâu, mỗi ngày xanh nhẹ chút là được. bạo phát bạo tàn .
Giờ chuyển sang tiết cầu hi hi
...Khác mình, chỉ thích CE mà nó o được, chắc phải học chiêu vừa quát vừa mắng vừa chửi may ra.....:19:

tiết cung là chả ai thèm bán chớ:1cool_byebye:
đc chục con gà rồi, bán đi chế:111: :24:
OK sủa lại cách hiểu thế nào là tiết cung
gà chạy đầy sân. hơn 4 chục con roài đới. luộc kho thoải mái. Mà đang đếm cua trong lỗ thôi à.
vừa có cục chặn 5.4 sao phải bán hì. giá vào ổn thì cứ hold xem nó vượt đỉnh kg đã.
Phương pháp mới quả là hay. cám ơn người hướng dẫn

Thôi chơi theo tư duy và cách chơi của mình đi, chơi theo lái với phím là chết đấy, mà lại chẳng học được gì :10:
Con người mình nó thế rồi, có muốn thay đổi cũng không được. Nhiều lúc cũng ước giá như mình mềm dẻo hơn có lẽ mọi thứ cũng tốt hơn. Các lần em được lái phím tuy không theo nhưng để ý chưa thấy chết lần nào.

Con người mình nó thế rồi, có muốn thay đổi cũng không được. Nhiều lúc cũng ước giá như mình mềm dẻo hơn có lẽ mọi thứ cũng tốt hơn. Các lần em được lái phím tuy không theo nhưng để ý chưa thấy chết lần nào.
Tự mình tìm hàng và trade mà thắng thì mới sướng và học được chứ nghe phím thì chẳng bao giờ tiến bộ được, nếu muốn theo nghề này nghiêm túc.:1:
Chỉ nên coi phím hàng như tí gia vị ớt, rau thơm, tiêu...thêm vào cho ngon miệng hơn thôi :21:
p.s: Em đang thiếu tí gia vị, các thầy làm ơn cho xin 3 chữ cái thần thánh với :24:

Status
Not open for further replies.
Back