Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2016 ( cuộc chiến tiếp diễn....)

Status
Not open for further replies.
Khoe hàng khéo quá, nhưng nhảy nhiều thế có sợ bị nói là phản cảm không :10:
Tội em quá. hơn tháng qua. ngày nào các anh chị cũng nhảy tưng bừng. Riêng anh thì chạy việt dã liên tục không nghỉ( e soi kỹ nhá, anh đừng chối) Em toàn ngồi nhìn. tuần trước mới rình rập được tí , mà chỉ hơi xanh chứ có CE tím lịm như các anh đâu.
Nhưng mà vui vì đợt này em toàn mua cổ đã tăng một chập ạ. thực hành cách nhìn mới.
Tuần trước còn dám đua từ tham chiếu lên CE 1 em. hàng về không chết. Hy vọng em nó vào phom uptrend, đã vượt hết MA 50 và 200 rồi. chờ vol tăng nữa là được. hình như nước ngoài mua liên tục. em chưa check.

Trái phiếu chuyển đổi về bác ơi! :1:
@BlueDiamond giỏi về PTKT nhưng đọc tin rất đại khái.
Ngày chuyển đổi là ngày 26/09, giá chuyển đổi bằng 80% của TB 10 phiên trước ngày chuyển đổi nhưng không thấp hơn 10.000, tương đương với giá giao dịch 12.5. Số trái phiếu này chủ yếu do tổ chức tín dụng và bảo hiểm nắm giữ nếu tiếp tục đánh xuống thế này khả năng không muốn họ thực hiện quyền chuyển đổi. Các anh cứ lấy tiền để đảm bảo an toàn vốn cho em :1:

@BlueDiamond rất giỏi về PTKT nhưng đọc tin rất đại khái.
Ngày chuyển đổi là ngày 26/09, giá chuyển đổi bằng 80% của TB 10 phiên trước ngày chuyển đổi nhưng không thấp hơn 10.000, tương đương với giá giao dịch 12.5. Số trái phiếu này chủ yếu do tổ chức tín dụng và bảo hiểm nắm giữ nếu tiếp tục đánh xuống thế này khả năng không muốn họ thực hiện quyền chuyển đổi. Các anh cứ lấy tiền để đảm bảo an toàn vốn cho em :1:
Vậy đợi qua ngày chuyển đổi thì vào giải cứu anh Blue hả chị :21::21::21:

@BlueDiamond giỏi về PTKT nhưng đọc tin rất đại khái.
Vậy giá hiện tại 12 thì có vẻ được ... chị nhỉ, vậy xin 1 vé trên tàu này vậy :1:

Status
Not open for further replies.
Back