Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2016 ( cuộc chiến tiếp diễn....)

Status
Not open for further replies.
Theo anh có giá ngon để mua ko hay dân ta lại cân hết =))).
Nghe chừng đội ngũ rình mua hơi đông nên anh đoán chắc cũng có tí đỏ chứ chờ về 3x như chị tay to mong chờ hơi khó :24:. Đùa chứ anh đoán chắc cân hết cả rồi. Đánh đu với ETF nhạt hoét từ lâu rồi. HSG, VNM được ETF mua nhiều à, có ăn thua gì đâu. Chiều bán cũng thế :21:
Anh Long cũng chẳng cần phải vội, cứ đầm nền ở vùng này dăm bữa nửa tháng cho nó lành mạnh :1:

hôm qua mới xem video của anh, thấy có đề cập đến khoản lợi nhuận đột biến, SRC chắc chậm nhất năm sau là nó phi thôi !
http://ndh.vn/dhdcd-hng-dang-thuong...-20-000-ha-cao-su-2016091510127661p4c147.news
Hi vọng a.Đức ko bán 20.000 đó cho TQ. Mà 8000 tỷ 20000 ha cao su, có hư cấu không chị TTN

anh xem video khác tôi mới để dưới chữ ký nhé

Tại hồi hôm anh Blue có nói đến đánh cờ nên tôi nghĩ cái này phù hợp hơn

Nghe chừng đội ngũ rình mua hơi đông nên anh đoán chắc cũng có tí đỏ chứ chờ về 3x như chị tay to mong chờ hơi khó :24:. Đùa chứ anh đoán chắc cân hết cả rồi. Đánh đu với ETF nhạt hoét từ lâu rồi. HSG, VNM được ETF mua nhiều à, có ăn thua gì đâu. Chiều bán cũng thế :21:
Anh Long cũng chẳng cần phải vội, cứ đầm nền ở vùng này dăm bữa nửa tháng cho nó lành mạnh :1:
Thanks a e cũng nghĩ thế những mã nhiều người để ý, hầu hết là cân đủ cả. Cứ tạo nền đợi báo cáo ra là vừa.

Hay đấy, để trưa tôi xem.

Last edited:
Làm presentation video thì nên bỏ nhạc nền đi thì tốt hơn. Anh ma đầu cho nhạc ru ngủ vào thế này thì audiences ngủ gật hết mất :1:
p.s: Lời đóng góp chân tình của 1 audience hay ngủ gật :24:

Anh cứ cho ý kiến chỉ đạo đi: Tích cực hay tiêu cực?

à thép vào thị trường không dễ thế, nên cũng không quá ngại về thép TQ

HPG lên 6x trong năm nay chả phải bàn, nhưng như đã nói mình phân tích cơ bản nhưng lại chơi toàn hàng cỏ, chộp giật nên không mua

Mợ tham khảo thằng Lòi cu, aka Minh Đức nhé. Cu này năm nay chủ lực HPG đó

Làm presentation video thì nên bỏ nhạc nền đi thì tốt hơn. Anh ma đầu cho nhạc ru ngủ vào thế này thì audiences ngủ gật hết mất :1:
p.s: Lời đóng góp chân tình của 1 audience hay ngủ gật :24:

em nghịch anh ơi, khổ thế lúc thích thì mày mò làm 1 loáng, lúc không thích thì sửa độ 3 phút là nuột nhưng không có hứng

HPG lên 6x trong năm nay chả phải bàn, nhưng như đã nói mình phân tích cơ bản nhưng lại chơi toàn hàng cỏ, chộp giật nên không mua

Năm nay thì không ngại, cái mình quan tâm là liệu HPG có thành công trong việc mở rộng và phát triển không cơ.
MÌnh chưa nói chuyện với Đức bao giờ ngoại trừ lần ngồi cùng máy bay thôi.

hôm qua mới xem video của anh, thấy có đề cập đến khoản lợi nhuận đột biến, SRC chắc chậm nhất năm sau là nó phi thôi !
http://ndh.vn/dhdcd-hng-dang-thuong...-20-000-ha-cao-su-2016091510127661p4c147.news
Hi vọng a.Đức ko bán 20.000 đó cho TQ. Mà 8000 tỷ 20000 ha cao su, có hư cấu không chị TTN
ko trình phương án giải thể quách cho rồi; ts còn gì bán đc bán tất trả nợ, ít ra cũng chia đc dăm đồng cho "cđ trung thành" :3cool_adore:

Đã mấy lần tự nhủ GIL điều chỉnh về 57 sẽ vào mấy nghìn để lướt, nhưng hôm nay lại có lý do là có vẻ nó sẽ còn xuống sâu hơn vì lực bán mạnh hơn những lần trước. Nhìn thì tưởng vậy thôi chứ để ra quyết định được không đơn giản đâu.

Sao cái gì anh cũng biết mà em hỏi không trả lời là sao ??? ko nhẽ em ăn ở có vấn đề. hic hic hic

Status
Not open for further replies.
Back