Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2016 ( cuộc chiến tiếp diễn....)

Status
Not open for further replies.
Thay đổi chính mình khó gấp vạn lần thay đổi cả thế giới anh ạ !
Cá nhân e thay đổi vì tuổi - tâm - tính ko phù hợp với nghề nữa...
Anh nói vậy, tôi tin liền
Chứ thực ra trước đây tôi vẫn ngờ cả 2 điều khó như nhau
Mà chính xác là tôi cũng chưa làm được điều nào cả...

Tham là tốt. nhưng tham cái của quá khứ đâu có thuộc về mình à. Đâu có thay đổi được gì. cái hối tiếc là do tham cái từ quá khư à. Đang trading mà để cảm giác hối tiếc lần át là rất nguy hiểm. Vì hối tiếc là minh chứng một cổ phiếu tăng quá mạnh mà mình chỉ cầm ăn được ít quá nhảy ra. Có nhiều người không khống chế cảm xúc được dẫn đến lúc nó xuống mua hoặc thậm chí mua đuổi. Và lúc đó nếu nó vỡ trận thì thảm lắm. 90% thua lỗ đến từ tham không đúng chỗ và sợ không đúng chỗ. Hi
Nói dễ làm khó ... e học lóm câu này của anh đẹp giai nào í... quên mất rùi ! :1cool_byebye:

4h18 phút roài, anh chưa tan sở à?
Hni sao anh nán lại phố rùm lâu thế.
Tôi đang đọc mấy cây chuyện bên nhà a Tí hay quá ko dứt ra đc anh ah...ah, mà gần 5h rồi hả...đọc báo mà thời gian trôi nhanh vãi...đúng là thời gian trôi nhanh như chó chạy ngoài đồng:26:

Nam nữ già trẻ có quan trọng gì anh Bò, nói chuyện vui và hợp là ổn thôi mà... đừng câu nệ mấy chuyện vặt, e lại thích bác Cá Cờ vậy í...

Dạ cám ơn các anh đã hỏi thăm, cám ơn cô Bò sữa dễ thương ngọt ngào, tôi vẫn khỏe và chưa bị hack nick...

Chắc không phải tôi

Tiếp ý cô Bò, anh cho xin ý kiến tôi có nên thử thay đổi bản thân. Hay thử thay đổi thế giới?
thay đổi thế giới đi anh , anh cứ đóng phí + thuế nhiều lên vì một xã hội tốt đẹp hơn là đc , hãy làm người tử tế

thay đổi thế giới đi anh , anh cứ đóng phí + thuế nhiều lên vì một xã hội tốt đẹp hơn là đc , hãy làm người tử tế

Nghe anh nói vậy có vẻ dễ

Chỉ cần oánh chứng nhiều. Cộp thuế 0,1% là góp phần thay đổi thế giới... That sound good...

Nhưng không chắc thay đổi theo chiều nào anh ơi.... sang trái hay sang phải?

Chỉ cần oánh chứng nhiều. Cộp thuế 0,1% là góp phần thay đổi thế giới... That sound good...

Dạ em like đủ rồi anh Caco nhé. Hôm nay anh post em hoa mắt như nhìn bảng. Bảng thì thấy toàn 0 còn forum em thấy toàn chuối.

Không cần anh sang trái hay sang phải , chỉ cần anh đi đúng quy trình bổ nhiệm là đc , ok ?
Và nếu có chuyện gì thì anh cứ giơ cao ngọn cờ chính nghĩa lên

Status
Not open for further replies.
Back