Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2016 ( cuộc chiến tiếp diễn....)

Status
Not open for further replies.
Chốt quyền thì nó điều chỉnh giá trên sàn nữa chứ.
Chắc không đông người nắm lâu như thế nhưng chốt xong nó về lại giá cũ luôn và tăng tiếp luôn. Phần thưởng to đùng dành cho ai dũng cảm, bỏ qua mặc cảm, ám ảnh phát hành thêm :111:
Còn người nào bán thì lãi ít hơn đúng rồi.

Can you believe it? :1cool_dribble:
@simbavn VFP: Đây tất cả target cuối năm của các cp midcaps tang truong mà simbavn đã khuyến nghị: EVE, PAC, DMC = 8x; HPG, HSG 7x; PVB PGS 4x; BVH, GAS 8x, KSB van target 7x, MWG thì 150 thoi anh ko dám mơ xa
@LeAnhTuan VFP: Quên MWG 20x rồi @simbavn ơi!

Just for fun in a hot as Hades day :21:

@simbavn VFP: Đây tất cả target cuối năm của các cp midcaps tang truong mà simbavn đã khuyến nghị: EVE, PAC, DMC = 8x; HPG, HSG 7x; PVB PGS 4x; BVH, GAS 8x, KSB van target 7x, MWG thì 150 thoi anh ko dám mơ xa

Just for fun in a hot as Hades day :21:
Có 3 em trong đó, ăn no ngủ kỹ thôi, đội ơn anh simbavn :3D_70::3D_70::3D_70:

yes , tôi tin
vì đó là 1 indi tin cậy trong box chat, và vì anh í đang dùng thước kẻ vẽ đường Giá thẳng tắp.

:3D_63:. đi ngụ khi nào hít xà ngang giá khuyến nghị thì mở ra xem
( mình ko khuyến nghị mua bán nha )

yes , tôi tin
vì đó là 1 indi tin cậy trong box chat, và vì anh í đang dùng thước kẻ vẽ đường Giá thẳng tắp.

:3D_63:. đi ngụ khi nào hít xà ngang giá khuyến nghị thì mở ra xem
( mình ko khuyến nghị mua bán nha )
Simba là đội đi sau nhưng có tiền nên có khả năng đưa cổ phiếu lên cao và giữ giá. Mình yêu EDO nhất.

Status
Not open for further replies.
Back