Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2016 ( cuộc chiến tiếp diễn....)

Status
Not open for further replies.
Em xin phép không bật mí case này nhé, xâu ra dính dớp đen :)
Con xBx hôm nay anh quan sát thấy lượng hàng 4,7 triệu về lực bán thế nào? nếu cẩn thận hơn a chờ đến cuối phiên sẽ có câu trả lời cho mình...
Công nhận là cầm em này sốt ruột bác nhỉ. Mỗi tháng lên 1 giá :(. Chắc sắp đến điểm nổ lần 1 roài. Lái tiền nhiều như quân nguyên thì cô không thương cũng phải thương thôi.

Làm 15.000 BHS giá 15.9 xong là nó giảm luôn. Anh Tí ơi chuyển số đen cho em rồi à?

Anh chị soi cho em con VSC, VHC với, e đang chuộng mấy con có chữ VC.
Điểm nhồi VSC theo e là đóng >=74 vol>400k.
VHC thì chưa chạy ngay được.
Em có VSC, nên mạo muội có đôi lời:
Em nó đã retest thành công hồi đầu tuần " Nếu đang rebound mà volumn lớn dần thì nó sẽ quay đầu luôn. 2. Còn nếu có retest thì sẽ có 2 trường hợp : - Volumn khi retest lớn thì sẽ bị break down - Volumn khi retest nhỏ là ăn mừng được rồi đấy" thì theo e đếch cần đợi nó break thêm gì nữa, yêu là cưới luôn thôi :D, 9x on the way :))

Công nhận là cầm em này sốt ruột bác nhỉ. Mỗi tháng lên 1 giá :(. Chắc sắp đến điểm nổ lần 1 roài. Lái tiền nhiều như quân nguyên thì cô không thương cũng phải thương thôi.
Cầm em này mà bác còn sốt ruột thì giấc mơ của bác phải nói là lớn lắm... Riêng em thì thấy rất hài lòng với performance của em nó thời gian vừa qua, chỉ cần có niềm tin, kiên trì đeo bám, linh loạt tăng giảm tỷ trọng theo nhịp sẽ hiệu quả hơn...

Cầm em này mà bác còn sốt ruột thì giấc mơ của bác phải nói là lớn lắm... Riêng em thì thấy rất hài lòng với performance của em nó thời gian vừa qua, chỉ cần có niềm tin, kiên trì đeo bám, linh loạt tăng giảm tỷ trọng theo nhịp sẽ hiệu quả hơn...
Công nhận nếu giỏi TA + nắm bắt tâm lý của Lái mà ride the trend thì lợi nhuận sẽ rất khá. Mỗi tội em ko có khiếu lướt lát nên LN vẫn khá khiêm tốn. Wait and see đến cuối năm xem sao.

Lái tiền nhiều mà nội lực doanh nghiệp ko có thì sớm muộn cũng ra đi. Nhìn 4 quý gần đây của em này và các quý tiếp theo thì tam gọi là doanh nghiệp tăng trưởng đáng để đầu tư:1cool_byebye:

Em thì cut loss ở PAC. Đắng lòng ...
Em vừa được khuyến nghị theo dõi PAC về vụ thoái vốn nhà nước với mức giá 55.000 cho 1 trong 2 đối tác là ô tô Trường Hải hoặc 1 công ty sản xuất pin thuộc top 10 thế giới. Nhưng em không thích PAC vì 4 năm gần đây toàn phú quý giật lùi.

Status
Not open for further replies.
Back