Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2016 ( cuộc chiến tiếp diễn....)

Status
Not open for further replies.
Vừa cắt lỗ 1 lũ, TK lại đầy tiền nhưng tạm nghỉ đã. Mình đã nghĩ kiếm 50% 1 năm là điều đơn giản không ngờ sau 8 tháng Tk mới tăng 21,5%. Nhẩm tính để đạt được mức 50% mình cần kiếm gần 930 triệu trong 4 tháng nữa. Có vẻ như là nhiệm vụ bất khả thi nếu mình không quyết liệt thay đổi.

Vừa cắt lỗ 1 lũ, TK lại đầy tiền nhưng tạm nghỉ đã. Mình đã nghĩ kiếm 50% 1 năm là điều đơn giản không ngờ sau 8 tháng Tk mới tăng 21,5%. Nhẩm tính để đạt được mức 50% mình cần kiếm gần 930 triệu trong 4 tháng nữa. Có vẻ như là nhiệm vụ bất khả thi nếu mình không quyết liệt thay đổi.
29.5% = 930 --> 100% thì = ...

Kiếm nhiêu đó cũng đủ sống thoải mái rồi. Ham chơi thì gáng kiếm thêm nhiều tí.

Hôm nay tinh thần mệt mỏi khủng khiếp, thôi không yêu trả dép chị về cho nhẹ đầu. Chán lắm rồi í.
Hãy kéo rèm lại, tắt bớt đèn, đóng cửa, mở máy lạnh, xịt nước hoa, mở nhạc, tạm thời quên đi hết nổi lo cơm áo gạo tiền.
Để cho trí tưởng tượng bay bổng rằng đang được yêu.

Status
Not open for further replies.
Back