Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2016 ( cuộc chiến tiếp diễn....)

Status
Not open for further replies.
Hôm nay đầu phiên ko có follow, cuối phiên EVE sàn, lấp Gap xong nhưng lại hơi quá, cũng may là khối lượng thấp, nói chung là ở một thế rất chơi vơi nên chưa nhìn thấy form để vào mua cùng với chị TTN, phải theo dõi thêm.:1:

Last edited:
Ah anh @chim_non có kết luận về em sen chưa?
theo em chắc xuyên thủng MA20 thế này kg ổn rồi ạ. Đ. ụng mà kg thấy co chân tí nào 2 nến đỏ cụt chân rồi
Mai lại quan trọng. co lên thì tốt . làm thêm cây đỏ nữa là đủ bộ 3 cây . thế thì cộng với diễn biến TT xu hướng chỉnh khéo em ấy về sát BB dứoi vùng 36 x -37

theo em chắc xuyên thủng MA20 thế này kg ổn rồi ạ. Đ. ụng mà kg thấy co chân tí nào 2 nến đỏ cụt chân rồi
Mai lại quan trọng. co lên thì tốt . làm thêm cây đỏ nữa là đủ bộ 3 cây . thế thì cộng với diễn biến TT xu hướng chỉnh khéo em ấy về sát BB dứoi vùng 36 x -37
Trời đất ơi.

Làm ơn cho xin số lẻ đi ví dụ 35.9 hay 36.3 gì đó đi chứ xxx vẫn rộng quá :)

Giá dầu đêm qua tụt áp nên hôm nay mấy anh dầu khí không đỡ giá thị trường được nữa rồi :12:
Mấy anh chị cao thủ cho em xin ý kiến có nên lì đòn lăn chốt HPG không hay nên tạm biệt 1 cuộc tình để gìn giữ hạnh phúc gia đình đây ợ :17:

Mèo hồng phân tích đâu ra đấy nhỉ. Các chị em ngày càng thể hiện bản lĩnh trận mạc:41:

Làm ơn cho xin số lẻ đi ví dụ 35.9 hay 36.3 gì đó đi chứ xxx vẫn rộng quá :)
em chào cả nhà, hôm nay quyết kg sợ bị tóm nữa.
anh ui đã vào tầm ngắm thì vài line co ke gì. nó mà tăng thì có mà hàng giá ấy chứ:1cool_byebye:
mà em đang thắc mắc sao anh lại 3 chữ x được nhỉ? em tưởng rum hay chặn chữ nhạy cảm mà?

Status
Not open for further replies.
Back