Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2016 ( cuộc chiến tiếp diễn....)

Status
Not open for further replies.
Đâu kì mẵn cuối hài dón khíu chọ... Bọn bạn tắm mưa thưở nhỏ hay nói thế...
Anh lại gợi em nhớ về tuổi thơ mà không cần cầm trên tay cuốn truyện "Tôi đã thấy hoa vàng trên cỏ xanh" mất dzồi...:20:
Ý anh là phím mấy cty nuôi cá ah...để Tôi xem đt...thanks anh:113:

Ý anh là phím mấy cty nuôi cá ah...để Tôi xem đt...thanks anh:113:
Dạ không, thôi để em huỵch toẹt luôn cho rồi:
- VIC xuyên 45 dễ như xuyên táo, thì cũng như đi cầu mà bị muỗi cắn hòn dái anh ợ... Gãi thì sợ dính bẩn, không gãi thì ngứa ngáy khó chịu... kkk
Thôi em lặn luôn, kẻo bị ban nick...:24:

Dạo này ae có để ý nhóm bank không ... VCB, CTG bình thường ... còn BID nó cứ kiểu thế nào đó... chưa kể lộn xộn của EIB, maritime , Sacombank , acb : có vẻ vẫn chưa ổn định được! Dòng P thì sau nhịp tăng vừa rồi thấy rõ mỗi GAS là value nhưng giá lại cao , HSG HPG cũng đang cao nốt ! Mỗi VNM là ẩn số :D
Em nghe nói anh H ban đầu chỉ xin ở lại 2 năm (nửa nhiệm kỳ) thôi, nhưng được duyệt cả nhiệm kỳ luôn, không biết có phải vì thế mà nội các đâm chán nản, thể hiện qua giao dịch kỳ kỳ của bid

- VIC xuyên 45 dễ như xuyên táo, thì cũng như đi cầu mà bị muỗi cắn hòn dái anh ợ... Gãi thì sợ dính bẩn, không gãi thì ngứa ngáy khó chịu... kkk
Thanks sự nhiệt tình của anh...Tôi cũng trêu nhau qua lại cho vui thôi:3:

kaka tôi quote lại mách mod ban :24::24::24:

Em nghe nói anh H ban đầu chỉ xin ở lại 2 năm (nửa nhiệm kỳ) thôi, nhưng được duyệt cả nhiệm kỳ luôn, không biết có phải vì thế mà nội các đâm chán nản, thể hiện qua giao dịch kỳ kỳ của bid
Ngồi lâu nhỉ, hehe. Các anh phải về sớm cho lớp trẻ hoan hỉ, như Vietin, Vietcom.

:24::24:

Vãi ái :2cool_after_boom:

Nếu là Thánh Ngáp thì em chỉ ngắn gọn kiểu vài: Kê Lặc... anh sẽ dịch ngược ngay thành Lê...
Nhưng Thánh Thơ thì em phải nói dài ra tẹo, cho nó có vần có điệu, có cảm xúc, ảnh dịch ra hiểu ngay... là cho cá ăn...kkk
:2cool_after_boom:
Lỡ đâu tôi có bị ban nick, các Thánh nhớ ký tên vào đơn xin giải cứu nhóe... Tại hôm qua đọc thấy anh Táo bảo trader mà không nói bậy chửi thề, thì chưa phải là trader... Hôm nay sang tiết khí mới, em cũng ứng dụng thử xem sao? Tất cả là do anh Táo mà ra... :1cool_byebye:

Nếu là Thánh Ngáp thì em chỉ ngắn gọn kiểu vài: Kê Lặc... anh sẽ dịch ngược ngay thành Lê...
Nhưng Thánh Thơ thì em phải nói dài ra tẹo, cho nó có vần có điệu, có cảm xúc, ảnh dịch ra hiểu ngay... là cho cá ăn...kkk
:2cool_after_boom:
Lỡ đâu tôi có bị ban nick, các Thánh nhớ ký tên vào đơn xin giải cứu nhóe... Tại hôm qua đọc thấy anh Táo bảo trader mà không nói bậy chửi thề, thì chưa phải là trader... Hôm nay sang tiết khí mới, em cũng ứng dụng thử xem sao? Tất cả là do anh Táo mà ra... :1cool_byebye:
:24::24::24:

Status
Not open for further replies.
Back